Find Person Tìm người bên Nhật verify giấy tờ + ngân hàng

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Facebook
Follow me on Facebook
Hi cả nhà.

Hôm trước mình có post bài tìm người nhưng được 2 bác PM xong lặn sủi tăm, cái này hơi nhạy cảm nên mình cũng hiểu.

Vấn đề: Mình đang ở VN, vào website của Nhật để làm việc, bây giờ khách trả tiền cho JOB mình đã làm nhưng không thể nào rút về được bởi:

1. Yêu cầu xác minh danh tính (cần xác minh một trong các giấy tờ như: Bằng lái xe, hộ chiếu --- 運転免許証, 各種健康保険, パスポート, 外国人登録証明書, 住民基本台帳カード, 住所の記載のない証明書 (学生証や年金証書・在留カード等))
2. Phải có bank tại JP trùng với xác minh danh tính vừa rồi. có thể rakuten hoặc bank khác đều được.

Mình có nhờ một anh họ (quan hệ gần, cũng gần nhà luôn), đã cưới vợ và sinh con bên JP, nhưng bảo nhận tiền qua thẻ, nhận nhiều là về nước luôn --> ai bên JP hoặc từng đi JP confirm mình với.

Bạn nào có thể đứng ra xác minh và cho mình mượn BANK ko ạ? Tất nhiên có hậu tạ ạ.

P.s: Cái này là còn nước còn tát các bác ạ :( Hoặc là bác nào có giải pháp cho case này của mình thì tư vấn giúp mình vs.

Thanks all!

đúng là nhãm. vậy giờ mày cho mượn bank VN thôi để xác minh very dc ko, ko thuê có phí cũng dc mày mày giám cho mượn hay cho thuê ko. móa nghĩ ai cũng ngu hay ham tiền ah. muốn người ta đi tù hay gì. mấy thể loại này rất là ghét... Viet nam luật nó còn lõng lẽo và bank luật bên bank nó cũng vậy. ở nước ngoài như nhật, mỹ hay các nước tiên tiến như hàn quốc, japan các nước tư bản công nghiệp. luật pháp chặc chẽ. info bank rất là quan trọng. nghĩ sao kêu đi xác minh cho mượn bank hài vãi. móa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,640
Latest member
DQUOCVIET
Back
Top Bottom