Ask Tìm Network pop up cho Site traffic Indo

muab0m15

Newbie
Reactions
5
MR
0.535
Hello mọi người, em có site khoảng 3k/ngày chủ yếu traffic từ Indo. Đang đặt của thằng Propellerads, được tháng đầu nó còn cho rate cao cao, xong từ tháng thứ 2 nó hạ bụp cái xuống còn 1/3 rate so với tháng trước. Mọi người có Network nào ổn ổn cho traffic Indo k ạ?
Rate hiện tại khoảng 0.8-1$/1k pop ạ!

Last edited:
Rate hiện tại bn. Bạn không cho biết rate hiện tại thì sao biết mà tư vấn net nào ngon hơn đc. Nhỡ may ngon đối với người khác nhưng lại chưa bằng 1/2 rate hiện tại của bạn thì sao

1k POP được $0.8-$1 là em thấy cao rồi ấy chứ. Vậy lúc đầu bác được hẳn $3 cho 1k à?

HI @China Những định dạng quảng cáo nào khác mà admaven cung cấp cho 3 nghìn lượt truy cập hàng ngày?

xin chào các bác. Em có lượng trafic từ web ngày khoảng 4.000 lượt truy cập. Mà ko biết làm gì có tiền nhỉ?

Công nhận tưởng giá qc vn mình bèo lắm rồi ai ngờ qua indo còn thảm hơn, đang đặt clickadu mà giá bên indo còn không được 1/3 bên mình :(( được cái traffic lên nhanh

Công nhận tưởng giá qc vn mình bèo lắm rồi ai ngờ qua indo còn thảm hơn, đang đặt clickadu mà giá bên indo còn không được 1/3 bên mình :(( được cái traffic lên nhanh
indonesia, phillipin, malay nữa rate thấp bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom