• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Tìm mua acc mturk

Status
Not open for further replies.

TrieuTuLonGG

Junior
Reactions
30
MR
0.149
Như tiêu đề, em cần mua acc Mturk đã đăng kí thành công.Ưu tiên acc chưa verify sdt và email

cần nhìu acc ko bác. rate sao thế . Create a Worker Account hay Creat a request account bác

cần nhìu acc ko bác. rate sao thế . Create a Worker Account hay Creat a request account bác
Em chỉ cần 1 acc để bản thân tự làm thôi ạ, sign up mấy lần đều bị nó từ chối nên đành phải mua. Bác có nhu cầu bán thì nhắn qua zalo em nhé

acc nào cũng phải verify email thôi bạn , mà giờ acc này rất khó reg . giờ đang dịch , ai mà có acc này để làm task thì ngon lắm đây ? ?
mình cũng đang tìm mua , mà không có ai bán đây :popo_angry::popo_angry:
Công nhận kiếm khó thật bác ạ, giờ em đang làm task ở microworker nữa nhưng mà vẫn không ăn thua. Giờ mà kiếm được cái acc Mturk nữa thì ngon ^^

acc nào cũng phải verify email thôi bạn , mà giờ acc này rất khó reg . giờ đang dịch , ai mà có acc này để làm task thì ngon lắm đây ? ?
Công nhận kiếm khó thật bác ạ, giờ em đang làm task ở microworker nữa nhưng mà vẫn không ăn thua. Giờ mà kiếm được cái acc Mturk nữa thì ngon ^^

MTurk kiếm khá lắm đấy bạn , ở VN chắc vài người làm MTurk thôi
Chuẩn bác ạ, đọc thấy bọn mỹ với anh toàn mấy k$ 1 tháng. Chả hiểu kiểu gì luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,800
Latest member