Ask Tìm mạng quảng cáo popunders cpm Việt Nam cao cho web 18+

Caophong

Newbie
Reactions
2
MR
0.055
Hi mọi người, ở đây mọi người đang sử dụng quảng cáo popunders nào cpm cho Việt Nam ổn không? Mình đang sử dụng clickadu nhưng thấy cpm còn thấp, nếu được anh em giới thiệu mình xin một sót sử dụng liên kết giới thiệu từ anh em

Hi mọi người, ở đây mọi người đang sử dụng quảng cáo popunders nào cpm cho Việt Nam ổn không? Mình đang sử dụng clickadu nhưng thấy cpm còn thấp, nếu được anh em giới thiệu mình xin một sót sử dụng liên kết giới thiệu từ anh em
hóng ké.

Upvote 0
Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVyJ ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

Ưu điểm net này :
+ rút tiền theo tuần ( khá ngon hơn nhiều net khác n30 )
+ Min paypal là 50$
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 2 cái /h)

Chát vs support kêu ngta kích hoạt cho site 18+ để tối ưu hoá thêm nhé bạn.

Upvote 0
Hóng bác ơi qc 18+ là qc lọt vào hàng cấ.m r kèo này khó bác lên fb kiếm mấy ng chuyên về quảng cáo xem sao

Upvote 0
Xin chào, vui lòng cho tôi biết thêm thông tin chi tiết, chúng ta hãy nói chuyện bằng Telegram hoặc Skype

Upvote 0
Xin chào, vui lòng cho tôi biết thêm thông tin chi tiết, chúng ta hãy nói chuyện bằng Telegram hoặc Skype
support của click á đù này, ko biết thật hay ko cẩn thận củi lửa nhé thớt :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom