Tìm kiếm web Affiliate marketing

thiendz12

Senior
Reactions
484
MR
0.436
Facebook
Follow me on Facebook
Cần tìm web marketing phù hợp, anh em có web nào hướng dẫn mình với ạ.
AccessTrade không ăn thua :(
Cảm ơn anh em nhiều.

Có đó mà chắc các cao thủ không phô đâu @@

Giờ là thời ai có nồi cơm thì giữ rồi, ko ai chia sẻ nữa :D

Bây giờ bạn còn muốn làm không? Mình làm AT thu nhập thì chưa có, lâu lâu vẫn có click. chủ yếu mình tự lên đơn hoặc chia sẻ cho người quen ủng hộ. Mình có web riêng. Bạn muốn hợp tác không?

Cao thấp cái gì, bọn nó câu ref kiếm tiền thôi. Ai marketing thì nó scam 5 lần bảy lượt rồi, giờ mà vào thì đúng là ném tiền vào máy kiểm tra độ ngu
Em vừa nói vừa vẫy tay nhiều thế này mà bác vẫn không hiểu à :popo_beat_plaster::popo_beat_brick::popo_burn_joss_stick::popo_bye:

Cao thấp cái gì, bọn nó câu ref kiếm tiền thôi. Ai marketing thì nó scam 5 lần bảy lượt rồi, giờ mà vào thì đúng là ném tiền vào máy kiểm tra độ ngu
Mình có tag bạn vào 1 topic về AI Marketing ma trong topic đó chủ thớt cãi nhau với bạn dữ lắm đấy, mà không thấy bạn phản ứng gì về việc mình đã report xong cho ra 1 kết quả vui vẻ cho phe chính nghĩa!

Mình có tag bạn vào 1 topic về AI Marketing ma trong topic đó chủ thớt cãi nhau với bạn dữ lắm đấy, mà không thấy bạn phản ứng gì về việc mình đã report xong cho ra 1 kết quả vui vẻ cho phe chính nghĩa!
Mình có đọc rồi, cũng ko còm vì mấy thứ cần nói cũng nói rồi. Bọn nó cứ phải mất tiền mới sáng mắt ra dc

vậy những nhà cung cấp hàng hóa cần làm gì để xuất hiện trên các trang web affiliate marketing mọi người nhỉ

Mình xài AdMicro cũng ổn áp hơn mà không phải làm nhiều, cái này do đặc thù kiếm khách thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom