Ask Tìm kiếm cách chơi Ads cho website truyện 100k user/day

truyentranhs

Newbie
Reactions
10
MR
0.324
Hi các bác,
Em có làm 1 website truyện tranh vì thích đọc truyện, tuy nhiên may mắn nên làm được 1 năm thì hiện tại traffic mỗi ngày được tầm 100k user (pageview tầm 500k-800k mỗi ngày).

Một năm nay em không đặt quảng cáo vì mình vẫn có thể lo được. Mới 1 tháng gần đây e đặt thử bên Clickadu (chơi popup) thì thu về được hơn 100$/ngày (CPM 1$). Bên đó kêu thị trường Việt max chỉ được 1$ CPM.

Các bác cho em hỏi có cách nào tối ưu hơn hoặc có net nào ổn hơn không ạ.

Em cảm ơn các bác.

bán web ko bạn ?

100k users - 700k pageview là web lớn rồi bạn, mách cho bạn net này: https://www.vdo.ai/

Thử dk xem, đa số là google ads do nó là partner. Pay qua bank, net của cty ấn độ.

Có nhu cầu bán thì ới mình nhé :popo_big_smile:

100k users - 700k pageview là web lớn rồi bạn, mách cho bạn net này: https://www.vdo.ai/

Thử dk xem, đa số là google ads do nó là partner. Pay qua bank, net của cty ấn độ.

Có nhu cầu bán thì ới mình nhé :popo_big_smile:
OKi cảm ơn bác, e thấy thị trường toàn mấy triệu user không à > em nghĩ của mình quá nhỏ bé, do trước giờ chỉ tập trung làm truyện mà không để ý doanh thu, may có người nhắc mới biết.

Hi các bác,
Em có làm 1 website truyện tranh vì thích đọc truyện, tuy nhiên may mắn nên làm được 1 năm thì hiện tại traffic mỗi ngày được tầm 100k user (pageview tầm 500k-800k mỗi ngày).

Một năm nay em không đặt quảng cáo vì mình vẫn có thể lo được. Mới 1 tháng gần đây e đặt thử bên Clickadu (chơi popup) thì thu về được hơn 100$/ngày (CPM 1$). Bên đó kêu thị trường Việt max chỉ được 1$ CPM.

Em cảm ơn các bác.
Site truyện mà đk 100k user 1 ngày là quá ngon r bác :D Xin link site t tư vấn cho. ib skype mình : webbi_khoa

Last edited:
Xem trang lớn đặt thế nào thì đặt theo thôi b

E cũng không biết, e mới tham gia mảng này. Hiện tại chỉ chơi popup thôi ạ :(... Hic chắc chưa có kinh nghiệm.

Bạn có thể thử các định dạng khác như quảng cáo Pop thông báo đẩy và biểu ngữ gốc, điều đó sẽ giúp bạn tăng ecpm .. tỷ lệ luôn phụ thuộc vào chất lượng lưu lượng truy cập của bạn, tôi có thể đề nghị bạn dùng thử admaven với định dạng trang đẩy, quảng cáo bật và cũng như thông báo đẩy, họ cung cấp gói định dạng quảng cáo gấp ba tuyệt vời với các ưu đãi đặc biệt

Hi các bác,

Em cảm ơn các bác.
1$ cpm có cần điều kiện gì ko bác , hay phải chat với bọn sup vậy bác , cpm e đang có 0.4$ chán quá

1$ cpm có cần điều kiện gì ko bác , hay phải chat với bọn sup vậy bác , cpm e đang có 0.4$ chán quá
Ban đầu show traffic xong Clickadu nó set mình 0.8$ cpm, chạy đạt lần pay đầu tiên thì nó bảo traffic không chất lượng, hạ xuống còn 0.4$, chat với support cũng không ăn thua :)

Hi các bác,

Em cảm ơn các bác.
đặt thêm net thôi, dạng banner chứ đừng popup, dễ mất khách lắm b

Đặt pop clickadu thì được chứ đừng đặt banner, toàn đặt trộm popup trong code banner của nó, nhảy 1 session 3 lần như đặt popup luôn mà tiền thì tính theo banner. Mất dạy vkl...

Bỏ cái popup đi, cài thử ad bên net này mình thấy ok hơn nhiều. Traffic nhiều sẽ được ưu ái, bạn đăng ký xong thì nhớ email cho support để tối ưu nhất

Bỏ cái popup đi, cài thử ad bên net này mình thấy ok hơn nhiều. Traffic nhiều sẽ được ưu ái, bạn đăng ký xong thì nhớ email cho support để tối ưu nhất
thằng adskeeper này nó mới scam của tôi 300$ đấy bợ đít nó vừa thôi

thằng adskeeper này nó mới scam của tôi 300$ đấy bợ đít nó vừa thôi
Nếu bạn có đủ bằng chứng thì bạn đăng lên bóc phốt đi. Còn mình nghĩ họ có lí do cả, bạn không cheat thì đời nào net nó ban.
Mình vẫn kiếm sống nhờ net này, nó mang lại doanh thu tốt nhất cho mình, bợ đít gì vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom