Event Tìm Hang Tối - Nhận MR

Status
Not open for further replies.
gợi ý event xí, hang tối ở đây bao gồm mấy website xxx nữa nhé, ở đó có bao nhiêu là hang, tha hồ ae đi tìm

gợi ý event xí, hang tối ở đây bao gồm mấy website xxx nữa nhé, ở đó có bao nhiêu là hang, tha hồ ae đi tìm
ừ mình ghi trong nội dung #1: Hang Tối được ví trong event này đó chính là: các Forum/ Group Social hoạt động phạm pháp.

Last edited:
chưa hiểu cái sự kiện này lắm. tóm tắt được không bạn ?
cơ bản theo mình hiểu là cần 1 link website xxx và 1 link forum xxx à ?

Thì kiểu đấy đó bác 😄

Giải thích event: cứ bạn tìm được 1 link Forum/Group Social hoạt động phạm pháp là bạn sẽ nhận 0.1 MR. Lưu ý là chỉ chấp nhận link Forum/Group Social.
+ Yêu cầu Hang Tối đủ tiêu chuẩn để được trao MR: Forum/Group Hang Tối có trên 500 thành viên và trên 20 bài viết mỗi ngày.

Chào ngày mới.
Chúc người tìm kiếm, khám phá luôn vững chãi, và luôn để ánh Quang Minh của mình tỏa sáng.

Giải thích event: cứ bạn tìm được 1 link Forum/Group Social hoạt động phạm pháp là bạn sẽ nhận 0.1 MR. Lưu ý là chỉ chấp nhận link Forum/Group Social.
+ Yêu cầu Hang Tối đủ tiêu chuẩn để được trao MR: Forum/Group Hang Tối có trên 500 thành viên và trên 20 bài viết mỗi ngày.
ủa vậy rồi còn cái vụ website thì sao ? cái đó sao biết tính thành viên ?

ủa vậy rồi còn cái vụ website thì sao ? cái đó sao biết tính thành viên ?
website không đủ điều kiện theo thể lệ; không phải Forum, Group thì mình không chấp nhận để tham gia vào sự kiện này.

Last edited:
Dân niu bi k bit gì. Đặt dép hóng thôi
Hi vọng xog event thì công bố đống đen tối đó để k vướng phải

Dân niu bi k bit gì. Đặt dép hóng thôi
Hi vọng xog event thì công bố đống đen tối đó để k vướng phải
Nhận thức của bạn đối với mọi thứ xung quanh luôn rõ ràng, tốt, luôn vững chãi thì có thể không vướng phải điều gì đen tối đâu. 🌩️

Nhận thức của bạn đối với mọi thứ xung quanh luôn rõ ràng, tốt, luôn vững chãi thì có thể không vướng phải điều gì đen tối đâu. 🌩️
Mỗi thứ ta đã bước qua rùi sẽ thấy nó thật đơn giản bạn ạ. Kiến thức là biển cả, mong là mình nổi chứ k chìm theo sóng =))

Mỗi thứ ta đã bước qua rùi sẽ thấy nó thật đơn giản bạn ạ. Kiến thức là biển cả, mong là mình nổi chứ k chìm theo sóng =))
Kiến thức mà bạn ví như biển cả là ví sai rồi, biển có cá ăn thịt nhau. Còn Kiến thức thì chỉ có xây dựng, phát triển; chứ không có ăn thịt nhau.

Mình đã trao giải qua thẻ Charge. Các bạn kiểm tra. Nếu có sai sót, thiếu sót thì nhắn tin mình xem xét, sửa chữa.
Sự Kiện đã kết thúc. Cảm ơn các bạn đã tham dự.
Mod đi ngang close Topic giúp mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back