Tìm đồng đội vào team khởi nghiệp

akiato

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào người bạn đồng hành vĩ đại!

Bạn là nhân tài của tân đại kỷ nguyên. Nhân tài mà không làm nên việc lớn, khác nào chết đuối trên cạn. Ắt không phải là ý Trời. Tôi là một doanh nhân, đang ngày đêm trông mong bạn về cùng 1 đội. Cùng nhau, đồng lòng, chúng ta ắt dựng nên đại nghiệp. Nếu bạn đang loay hoay, không định hướng, hay còn chờ đợi một điều gì, thì đây chính là lúc bạn vươn vai đứng lên đầy mạnh mẽ, và vác hành lý lên đồng hành cùng tôi. Đừng mơ đến con số trăm triệu nhỏ nhoi, hãy nghĩ về hàng trăm tỉ như đại dương rộng lớn.

Tôi cần người có khả năng share bài từ FB Page vào Group với số lượng lớn, cực lớn. Chúng ta sẽ đi lên từ con số cực nhỏ, nhưng với chiến lược đúng đắn, và ý chí sắt đá kiên cường, đồng lòng hiệp một sắt son, chúng ta sẽ xây dựng một doanh nghiệp lớn mạnh như một hiện tượng. Không phải tôi, cũng không phải bạn, mà là CHÚNG TA, đoàn kết chính là sức mạnh lớn nhất của CHÚNG TA.

Nào! Người bạn đồng hành của tôi. Hãy vươn mình đứng dậy, add fb tôi (fb.com/wisebeing) và nhấc máy gọi ngay 0911199010.

Tôi chờ bạn!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom