Tìm đồng đội sống mái cùng mmo một phen ở hà nội

trankhongan11

Newbie
Reactions
4
MR
0.070
Chào các bác, em chơi crypto từ năm 2017, cần tìm đồng đội muốn hợp tác ở hà nội.Em đánh chủ yếu là mảng crypto, kinh nghiệm thăng trầm đầy mình, mỗi tội là vừa làm lệnh future to to nên đang còn ít vốn. Hiện em đang muốn hợp tác với bác nào thực sự đam mê(đã hoặc mới làm mmo đều được) ,có thể gặp nhau trao đổi trực tiếp thì càng tốt,riêng về mảng cryto thì khía cạnh nào em cũng biết qua, vị huynh đài nào đam mê thì gặp em kết nghĩa vườn đào thề kiếp này bôn tầu giang hồ, sống chết với crypto

Chào các bác, em chơi crypto từ năm 2017, cần tìm đồng đội muốn hợp tác ở hà nội.Em đánh chủ yếu là mảng crypto, kinh nghiệm thăng trầm đầy mình, mỗi tội là vừa làm lệnh future to to nên đang còn ít vốn. Hiện em đang muốn hợp tác với bác nào thực sự đam mê(đã hoặc mới làm mmo đều được) ,có thể gặp nhau trao đổi trực tiếp thì càng tốt,riêng về mảng cryto thì khía cạnh nào em cũng biết qua, vị huynh đài nào đam mê thì gặp em kết nghĩa vườn đào thề kiếp này bôn tầu giang hồ, sống chết với crypto
Chơi future thì nạp mạng cho CZ hết thôi bạn, rủ thêm càng chết.
Đã từng chơi 1 đêm 1 lên 10, ngày sau xuống lại 0, giờ chơi spot cho nhẹ đầu. Làm ICO, airdops lâu lâu cũng lượm được đống vàng đấy

coin, chứng khoán thì làm thêm thôi. Không nên coi là thu nhập chính

Ôi thế gian này: Theo Tiền, Tiền chạy mất dép hihi! Nói vậy thôi chứ đừng ăn thua đủ với thị trường, trường kỳ tích lũy kiến thức có thể vớt chút ấy mà!

Last edited:
Hảo huynh đệ ! Mong tìm người cùng lập đại nghiệp $$$$
Tôi cũng từng trải như bạn ! Những người như chúng ta nên làm 1 mình

Bác ở khu vực nào thế, sang tuần ae kết nối thử phát bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,423
Latest member
Glock66
Back
Top Bottom