Find Service Tìm dịch vụ nhận hộ tiền paypal

rate 19 ib nhé, mình làm site movie và đặt popads nên acc paypal có nhận hàng ngày, nên acc rất là chắc kèo (acc đã veri đầy đủ).

NGuồn nào rồi thì cũng limit ( do nhận quá nhiều ) . Mình có giải pháp cho vấn đề đó , khỏi cần lo pp limit . Cứ tiền về là được
bác cho xin info liên lạc với ạ

Do đơn hàng drop hàng trên site quá nhiều trung bình một site một ngày nhận 60-70k$ muốn tìm team hoặc tay to nào có paypay pro để hợp tác hoặc nhận hộ.Ai có thì inbox cho mình gắp nhé. Xin cảm ơn

mình có site bán hàng, hằng ngày nhận 50-100$ paypal, nhận nhiều hay bị limit tài khoản gỡ rất mất thời gian

bác nào có acc ngon nhận được thì hợp tác, chỉ việc gắn mail paypal lên site, $ sẽ pay trực tiếp về đối tác, mình nhận lại vnd

Hoặc bác nào có dịch vụ cho thuê acc, hay gỡ limit tay nghề cao pm mình

inb mình
mình có acc paypal 2014 , nhận $ từ ebay sl lớn , từng gợ limit , nên acc trus cao

Cần số lượng lớn acc paypal đã verify gỡ limit để nhận tiền paypal ai có inbox mình

Có rất nhiều acc pp vn . Đang chờ các pro inbox

Do đơn hàng drop hàng trên site quá nhiều trung bình một site một ngày nhận 60-70k$ muốn tìm team hoặc tay to nào có paypay pro để hợp tác hoặc nhận hộ.Ai có thì inbox cho mình gắp nhé. Xin cảm ơn
inb mình nếu cần, chơi là chơi sll trăm acc ko hold. đang hợp tác với rất nhiều team có cả non

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom