Find Service Tìm dịch vụ nhận hộ tiền paypal

mình có site bán hàng, hằng ngày nhận 50-100$ paypal, nhận nhiều hay bị limit tài khoản gỡ rất mất thời gian

bác nào có acc ngon nhận được thì hợp tác, chỉ việc gắn mail paypal lên site, $ sẽ pay trực tiếp về đối tác, mình nhận lại vnd

Hoặc bác nào có dịch vụ cho thuê acc, hay gỡ limit tay nghề cao pm mình

inbox nói chuyện nhé bạn

Site bác bán gì mà hay bị limit vậy, trước mình cũng làm auto cho mạng xã hội thấy có limit gì đâu. Mà chuyển qua premium dùng cho đỡ phiền, bussiness lúc gỡ limit mệt lắm.
bác cho em hỏi acc premium là gì ạ

nếu khách của bác là nguồn tiền lởm, nó bắn tiền vào cho bác, là bác toi rồi phải ko :v

mình cũng có nguồn paypal chủ yếu từ các quốc gia trung đông, ấn độ.. giá cả sao và có vấn đề gì không? mình chưa thấy bị limit nhưng hỏi trước

NGuồn nào rồi thì cũng limit ( do nhận quá nhiều ) . Mình có giải pháp cho vấn đề đó , khỏi cần lo pp limit . Cứ tiền về là được

NGuồn nào rồi thì cũng limit ( do nhận quá nhiều ) . Mình có giải pháp cho vấn đề đó , khỏi cần lo pp limit . Cứ tiền về là được
Bác cho em thông tin nhé. Em cũng đang cần thuê Paypal hoặc có cách nào đó nhận tiền thanh toán của khách trên we mà ko bị limit

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom