Tìm công việc mmo, có thể làm trên máy tính >7h/ngày

4EveKDD

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình có làm qua Spare5 và lương cũng khá cao, 1 tuần có khi làm được 500-600k, nhưng mà nhiều khi cả ngày cũng chỉ có vài ngàn đồng. Nên mình muốn hỏi là có công việc nào khác tương tự hoặc gần tương tự có mức lương ổn (>200k/tuần) không, nếu có thì bày giúp mình với? Mình có thể online làm việc nhiều giờ liền 1 ngày, trung bình là trên 7 tiếng 1 ngày. Cảm ơn mọi người

gõ capcha hình

Upvote 0
Mình có làm qua Spare5 và lương cũng khá cao, 1 tuần có khi làm được 500-600k, nhưng mà nhiều khi cả ngày cũng chỉ có vài ngàn đồng. Nên mình muốn hỏi là có công việc nào khác tương tự hoặc gần tương tự có mức lương ổn (>200k/tuần) không, nếu có thì bày giúp mình với? Mình có thể online làm việc nhiều giờ liền 1 ngày, trung bình là trên 7 tiếng 1 ngày. Cảm ơn mọi người
mình có thể ngồi máy 16 tiếng/ngày mà chưa kiếm ra xiền nè. hix

Upvote 0
Thử Spare5 đi bác, hên thì cả triệu 1 tuần :)), bèo bèo cũng đc 100-300 :))
spare nó là làm gì cậu? Mình đi mò việc trên mmo mấy tháng nay mà k kiếm nổi xu nào. cậu giúp mình với

Upvote 0
làm spare5 thì làm luôn crowdflower. Viết tốt thì nhận viết bài cho các chủ blog.

Upvote 0
spare nó là làm gì cậu? Mình đi mò việc trên mmo mấy tháng nay mà k kiếm nổi xu nào. cậu giúp mình với
Làm mấy cái task, nó cho hình, rồi hỏi mình coi hình đó đúng không, kêu khoanh tròn, vẽ ô cho mấy cái đồ vật trong đó, nói chung dễ, mà phải kiên trì

Upvote 0

cái này vẽ như nào hả thím

Upvote 0
Spare5 ko biết tiếng anh thì làm như nào vậy bác. Dùng Coccoc ko dịch được, chả hiểu sao

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back