Ask Tìm cao thủ chỉ giáo kiếm 10-20$/ngày.

iphoneProMax

Banned
Reactions
57
MR
0.236
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hiện em đang cày ổn định ngày từ 0.003 -0.0035BTC nhưng còn nhiều thời gian rảnh quá muốn học thêm cái gì đó có thể kiếm từ 10-20$ nữa/ngày. Em đang quan tâm tới offer và cpm, có cao thủ nào nhận đệ thì cho em theo 1 chân với, em ở Hà Nội ạ. Hứa chăm ngoan và hậu tạ đầu đủ :popo_big_smile:

Hiện em đang cày ổn định ngày từ 0.003 -0.0035BTC nhưng còn nhiều thời gian rảnh quá muốn học thêm cái gì đó có thể kiếm từ 10-20$ nữa/ngày. Em đang quan tâm tới offer và cpm, có cao thủ nào nhận đệ thì cho em theo 1 chân với, em ở Hà Nội ạ. Hứa chăm ngoan và hậu tạ đầu đủ :popo_big_smile:
xin kèo trong hình :)

Upvote 0
Mình nhận hướng dẫn 5 bạn làm task chung với mình kèo bao dễ. Site Auto Pay chỉ cần ví DOGE và có phí khi mình hướng dẫn chi tiết
P/s: Kèo không dành cho newbie AE nào làm inbox skype dưới icon mình (GD Trung gian)

Upvote 0
GIAO LƯU THÌ IB NHA C , MÌNH OFFER:)View attachment 142471
Mình nhận hướng dẫn 5 bạn làm task chung với mình kèo bao dễ. Site Auto Pay chỉ cần ví DOGE và có phí khi mình hướng dẫn chi tiết
P/s: Kèo không dành cho newbie AE nào làm inbox skype dưới icon mình (GD Trung gian)
em tìm sư phụ cầm tay chỉ việc ở Hà Nội thôi ạ.

Upvote 0
có nhận đệ tử kèo trong hình ko bác hihi. cho e xin 1 slot đi bác.

Upvote 0
Em chỉ đào coin với chơi hyip thôi chứ có gì cao siêu đâu mà chỉ dạy được ai hả bác -,-
đào coin bên nào êm vậy bác. chỉ em kiếm thêm với bác.

Upvote 0
Cần sư phụ hướng dẫn kèo trong hình. Hứa sẽ ngoan

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week