Ask Tìm Bank US ổn định và nhận được OTP

Justintran91

Newbie
Reactions
0
MR
0.132
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chào các bác, em newbie nên có chút vấn đề mong anh em hỗ trợ
Hiện e đang tìm 1 loại bank mà có thể sống lâu để yên tâm topup tiền vào, nguồn tiền dễ mua và topup vào thưởng xuyên, có thẻ, billing US, nhận được OTP ... Thì không biết loại nào phù hợp ạ?
E có thử qua STASH BANK nhưng vài hôm lại khoá thẻ 1 lần, trước đó em dùng MOVO BANK khá ổn định nhưng hết tháng 3 này bị đóng rồi nên đang tìm phương án thay thế. Các loại thẻ không topup vào được hoặc không nhận được OTP thì không hợp với nhu cầu của em

Mong các bác tư vấn giúp em phương án ạ,
Cảm ơn mọi người.

ý bạn là AVS khi thanh toán bằng thẻ á?
E newbie k hiểu avs là gì ạ?
Nhưng ý e là cái billing của bank nó phải là bill US e mới xài đc ạ, nếu có ai bán bank PO PIPO mà live tốt k sợ bị lock thì hợp lý quá

hoặc 1 dạng bank nào đó như vậy, e topup tiền vào 1 lần 3 4k tiêu hết mới topup tiếp, nên nếu bank bị lock thì mất hết ...

E newbie k hiểu avs là gì ạ?
Nhưng ý e là cái billing của bank nó phải là bill US e mới xài đc ạ, nếu có ai bán bank PO PIPO mà live tốt k sợ bị lock thì hợp lý quá

hoặc 1 dạng bank nào đó như vậy, e topup tiền vào 1 lần 3 4k tiêu hết mới topup tiếp, nên nếu bank bị lock thì mất hết ...
Bank US thì nó tất nhiên là của billing US hết thôi. chẳng quan nhu cầu nhận tiền nó lock hoặc blacklist chứ liên quan gì đến billing đâu.

Bank US thì nó tất nhiên là của billing US hết thôi. chẳng quan nhu cầu nhận tiền nó lock hoặc blacklist chứ liên quan gì đến billing đâu.
Vâng thì nhu cầu của e là bank us mà bác
Còn PO thì e có nhưng bill lại Việt Nam

Hiện e đang tìm 1 loại bank mà có thể sống lâu để yên tâm topup tiền vào, nguồn tiền dễ mua và topup vào thưởng xuyên, có thẻ, billing US, nhận được OTP ... Thì không biết loại nào phù hợp ạ?
E có thử qua STASH BANK nhưng vài hôm lại khoá thẻ 1 lần, trước đó em dùng MOVO BANK khá ổn định nhưng hết tháng 3 này bị đóng rồi nên đang tìm phương án thay thế. Các loại thẻ không topup vào được hoặc không nhận được OTP thì không hợp với nhu cầu của em

Cảm ơn mọi người.
Hic Movo sắp dẹp rồi à bác?

Cho mình hỏi dùng PO có nhận được tiền từ các ngân hàng trong nước chuyển khoản qua không moi người.

Cảm ơn mọi người.
Tạo bank stash đến bước adđ thẻ bị fail , bác có cách nào fixx ko ạ

bên mình cung cấp acc wise, có đầy đủ các bank (7)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,652
Latest member
nhattan999
Back
Top Bottom