tim admin day lam ofer tai da nang

Status
Not open for further replies.
Reactions
7
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình làm topic rồi mà ko biết ai closed mất :(
ĐN khó tìm pro wa :(
Cậu rảnh để lại contact cafe vui, mình chưa biết gì về offer luôn, đang mún tìm sư phụ đi lên từ zêro :(

Mình làm topic rồi mà ko biết ai closed mất :(
ĐN khó tìm pro wa :(
Cậu rảnh để lại contact cafe vui, mình chưa biết gì về offer luôn, đang mún tìm sư phụ đi lên từ zêro :(
chả có ai nhận mà chịu dạy tận tay như cái chữ ký của bạn đâu, nên đừng cố tìm làm gì :D
may mắn tìm dc ai đó dạy thì cũng onl thui :D

chả có ai nhận mà chịu dạy tận tay như cái chữ ký của bạn đâu, nên đừng cố tìm làm gì :D
may mắn tìm dc ai đó dạy thì cũng onl thui :D

:D khó mới cần tìm, đơn giản hơn là mình ko thích online 1 chỗ là cả thầy và trò ko có sự liên kết hoặc có thì ko liên tục :D

:D khó mới cần tìm, đơn giản hơn là mình ko thích online 1 chỗ là cả thầy và trò ko có sự liên kết hoặc có thì ko liên tục :D
oh, mình thì cũng từ onl mà đi lên, mún ăn sẳn từ a-z mún hỏi là có ng trả lời ngay chứ mình ko phải tự tìm hiểu thì chắc ko có đâu bạn :rolleyes:

mấy cái dạy mà dạng "ăn sẳn" có ng trả lời chi tiết mọi câu hỏi của bạn ngay và luôn thì chỉ có trong mấy cái trung tâm đào tạo thui, mà trong đấy thì làm quái gì có món nào "hái" ra tiền ngay cho bạn dc :D

nhockopi

Junior
Reactions
33
MR
0.004
Chat with me via Skype
Dạy để chiến thì không khó, nhưng dạy cách xử lý các vấn đề mà net gây ra thì không thể và cả nghệ thuật khi chiến nữa.
Tóm lại làm mem thời gian để học hỏi kinh nghiệm thì tốt hơn thớt à :D

oh, mình thì cũng từ onl mà đi lên, mún ăn sẳn từ a-z mún hỏi là có ng trả lời ngay chứ mình ko phải tự tìm hiểu thì chắc ko có đâu bạn :rolleyes:

mấy cái dạy mà dạng "ăn sẳn" có ng trả lời chi tiết mọi câu hỏi của bạn ngay và luôn thì chỉ có trong mấy cái trung tâm đào tạo thui, mà trong đấy thì làm quái gì có món nào "hái" ra tiền ngay cho bạn dc :D

Kiến thức là do thầy dạy, thực hành là do trò học :D mình muốn có 1 ng hướng định, k hẳn là cầm chuột chỉ từng cái click, chỉ cần vẽ cho mình 1 sơ đồ khối, mình tự triển khai đc, cái này thực ra là phải trao đổi với nhau đã, chứ có thầy nào đang làm vài k$/month lại rảnh rỗi đi chỉ như cậu nói đúng ko :D, mình hiểu.
Với cả công việc đi đôi với cuộc sống, suy nghĩ của mình và cậu hơi khác nhau :D và mục tiêu mình đặt ra là tìm sư phụ off thì cứ tìm đã, sẽ lưu ý điều cậu chia sẻ :D
Thank cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week