Spotlight Tìm 5 người hợp tác làm temp themaposter

honghai297

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Mình cần tìm 5 bạn newbie hợp tác với mình làm temp thema. Một ngày mỗi bạn sẽ làm 10 forum, list forum và các section sẽ do mình cung cấp. Như vậy sau 1 ngày mỗi người sẽ có 50 forum. Hiện giờ mình chỉ sẽ làm temp cho các forum warez, trong đó cũng có một phần xxx (mình chỉ chia một số section cơ bản của thê loại này).
Đảm bảo list forum mình cung cấp sẽ khác list forum mà thema có sẵn (vì đa số các bạn đều làm temp cho các forum này rồi).

Ai muốn hợp tác thì pm yahoo mình: [email protected]
Sau khi đủ 5 bạn pm yahoo minh thì chúng ta sẽ bắt đầu làm.
Cụ thể: 8h tối hàng ngày mình sẽ gửi cho mỗi bạn 10 forum, 6h tối ngày hôm sau các bạn sẽ gửi temp lại cho mình tổng hợp, 8h tối mình sẽ gửi temp 50 forum và 10 forum khác cho các bạn làm tiếp.

p/s: đề nghị các bạn làm temp xong thì post thử một bài và xem yêu cầu forum cho post newthread: số post để đc post newthread, filehost ban. các bạn làm file .txt ghi ra bên cạnh forum nhé.
vd:
forum ------------------------số post để đc post newthread--------------- filehost ban

akiba-online.com -------------- 0 ---------------------------------------- fileserve.com

Last edited by a moderator:
Anh Hải cho em xin 1 chân nha ;;)
Mà em chưa làm tem thema bao giờ có được không zậy?

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

ok. hoan nghênh em vào. chỉ cần có themaposter để làm thôi. làm temp thì dễ ấy mà, có gì anh hướng dẫn cho.
vậy là đc 4 người rồi.
cần 1 người nữa thì tối nay bắt đầu luôn.

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:09 AM ----------

có làm DLE ko bác:D
có luôn bạn, sẽ làm hết.

em mún tham gia mà hem có Thema :( !@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week