Tiktop - auto Kiếm 1$ - 2$ mỗi ngày từ việc like và follow tiktok

NEW

tuanhmt2003

Newbie
Reactions
1
MR
0.336
Xin chào tất cả mọi người
Trước đây đã có một sô bài đăng về tiktop
Sau một thời gian làm thì mình thấy auto click trên điện thoại dễ hơn và nhanh hơn pc rất nhiều, việc chuyển đổi qua lại giữa các tài khoản cũng nhanh hơn.
Cho bạn nào chưa biết thì thì tiktop là web like và follow tiktok để nhận coin, 1 job được 0.41 coin. Min rút là 500 coin = 150 rub ( sau 4 ngày k huỷ follow và like mới rút được). Hiện tại mình thử 2 nick thì 1 ngày được khoảng 300 coin = 26k= hơn 1$. nếu bạn có nhiều nick thì nhiều hơn đấy.
Vào vấn đề nhé
Link đăng ký ref mình: đăng ký tại đây
B1 :sau khi đăng ký thì các bạn vào add nick tiktok
các bạn nhớ vào phần cấu hình tài khoản chuyển sang withdraw và bấm lưu nhé, nếu không nó chuyển coin vào quảng cáo k rút dc đâu
B2: các bạn vào phần start earning để bắt đầu kiếm tiền, chọn like hoặc follow cho dễ chỉnh tool nhé
Cách auto click: các bạn tải app trợ lý nhấp vào và nút home giả lập trên ch play nhé
video cách set auto
do mình làm nhiều quá nên hay có job bị lỗi, nếu bị các bạn cứ ấn dấu x ngay góc để sang job mới là được nhé, k thì đổi qua follow hoặc like, hoặc tốt nhất là đổi acc tiktok rồi xíu quay lại làm tiếp luân phiên.
nhớ là để cái số 3 ngay cái nút home ảo và cái số 4 ngay chỗ ứng ụng gần đây của nút home ảo nhé, cái này chắc ai cũng biết

Last edited:
làm tầm 2 ngày đủ min rút bạn cứ đợi 4 ngày sau nó mới cho duyệt tiền để bạn rút
e làm trên 500coin từ tuần trc mà mỗi lần vào chỗ withdraw để rút web toàn tự sang tiếng anh. k hiện số dư tài khoản. Bác chỉ cách e với

Attachments

155.5 KB · Views: 120

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,283
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom