SCAM Tiktokboun5-www.tengyubxg.com App Reviews : SCAM or LEGIT ?

Chờ kiểm toán xong r, g chờ tiền mún rụng nụ đây
Tiền mình vẫn về đều đều mà

Trả lời chung nha, t7 cn trc có thông báo tạm ngưng. T7 cn rút ko về đâu, nếu có thì về của thứ 6 thôi.
Đẩy thẳng là giới thiệu trực tiếp (f1), nguyên đội là bao gồm f2, f3
À đúng r. Chờ kiểm toán lâu
R chờ tới t2 rút

Ad ơi app ghi nhận tiền và thanh toán lại bình thường rồi, ad xem xét tháo prefix doubful đc ko ạ
Không nha bạn, vì chỉ có mình bạn có proof à :popo_big_smile: Proof gần nhất là ngày 21/11

bạn ơi, chức năng quản gia để làm gì vậy b
Không biết ad có hiểu nhầm ý bạn ấy rồi ban ko, theo mình hiểu bạn ý muốn hỏi chức năng quản gia trong app, chứ ko có ý nói gì ad đâu ạ.
Vì mình không chắc nên ad tham khảo nha

Không biết ad có hiểu nhầm ý bạn ấy rồi ban ko, theo mình hiểu bạn ý muốn hỏi chức năng quản gia trong app, chứ ko có ý nói gì ad đâu ạ.
Vì mình không chắc nên ad tham khảo nhaView attachment 162212

SPAM xong xóa comment mà nhầm gì bạn ? :popo_big_smile:

View attachment 162224
SPAM xong xóa comment mà nhầm gì bạn ? :popo_big_smile:
ah bạn ơi, hông phải mình spam đâu . mình cmt lần đầu thì bắt đăng kí, mình đk xong nó hiện cmt đầu, thấy chưa đủ ý nên mình xóa cmt lại, xong sợ mình ko tag trả lời ai thì ko ai trả lời, nên mới xóa tiếp và cmt cái cuối (có tag trả lời cmt bạn vào ). lần đầu mình tham gia nên ko biết làm vậy là bị ban luôn :popo_big_smile:

ah bạn ơi, hông phải mình spam đâu . mình cmt lần đầu thì bắt đăng kí, mình đk xong nó hiện cmt đầu, thấy chưa đủ ý nên mình xóa cmt lại, xong sợ mình ko tag trả lời ai thì ko ai trả lời, nên mới xóa tiếp và cmt cái cuối (có tag trả lời cmt bạn vào ). lần đầu mình tham gia nên ko biết làm vậy là bị ban luôn :popo_big_smile:
Ok người anh em ! ?

co scam chua cac ban oi? minh da bi sap 1 app tiktok roi lo 900k nen gio ko biet app nay sao. ma no hay lag lam . dang nhap ko dc. anh em nao dang lam cho 1 vote cung co tinh than voi. hoang mang qua

Bác nhận được tiền hôm thứ 2 k?
Tới 10-11h tối mới đc cộng tiền. Rút tiền ngay tối đó luôn cho tới bây giờ là gần 36h chưa thấy về. Ngày nay load chậm và có lúc đăng nhập khó. Tình hình không biết thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom