SCAM Tiktokboun5-www.tengyubxg.com App Reviews : SCAM or LEGIT ?

Screenshot_20201122-171835_TikTok Bouns.jpg

haiz ngơ ghê, up lên Vip 6 là phải nạp 10tr vô hay trừ đi số tiền nạp trước đây vậy mấy bác

Sau gần 3 tiếng thì kiểm toán xong. Và kết quả tiền không được cộng vào. 5 nv nó hiện thành chi tiêu 0
Cả ngày chờ kiểm toán rất lâu. Kiểm toán xong thì tiền không cộng. Nên bị nghi ngờ. Đến bây giờ thì tiền đã được cộng vào. Không biết sẽ ra sao....

Cả ngày chờ kiểm toán rất lâu. Kiểm toán xong thì tiền không cộng. Nên bị nghi ngờ. Đến bây giờ thì tiền đã được cộng vào. Không biết sẽ ra sao....
bác đang vip mấy thế, em định mua lên con vip 10.. mà thấy tình hình mấy bữa nay vầy thấy ngán ngán

em lấy giá của vip 4 + thêm tiền = vip 10, thử rồi mà ko được
hay phải add 10 củ vô mới lên đc vip 10
Số dư hiện tại trong tk của bạn phải đủ số nâng vip 6. Chứ ko phải tính vip4 + số tiền đang có

thế thì làm con acc mới lên vip 6 luôn chứ vầy chi, lấy lại vốn lâu
Tuỳ thôi bạn. Thấy cách nào ổn thì chơi. Với cũng cẩn thận tí, hôm qua vs nay thấy hơi bất ổn.
Tiện giới thiệu có app bên kia chơi theo vip ngày chứ không phải năm như con này. Mà thấy cũng ổn. Rút tiền cực nhanh, có lần 5’ là về. Chơi gói Vàng hoặc Kim cương mau rút!

em lấy giá của vip 4 + thêm tiền = vip 10, thử rồi mà ko được
hay phải add 10 củ vô mới lên đc vip 10
Chắc đủ 10 củ mà k biết có đc up lượt k. Nghĩa là vip 2 8 lượt lên vip 3 22 lượt thì tc là 32 lượt

Công nhận hnay lâu, chứ mấy bữa nhanh lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back