Tiktok Beta US 0 views

Mọi người cho em hỏi, em vừa mua một loạt tài khoản TikTok beta US, đăng nhập qua multilogin và dùng proxy. Tuy nhiên, khi đăng video thì đều bị 0 views. Em cũng thử sử dụng một vài tài khoản TikTok riêng lẻ nhưng vẫn gặp tình trạng tương tự. Không biết có phải do bị device shadowban không ạ? Có ai biết nguyên nhân và cách khắc phục không ạ?

Em cảm ơn.

Cali

Senior
Solutions
4
Reactions
235
MR
7.214
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Có thể tài khoản của bạn đang bị device hoặc IP shadowban. Một số nguyên nhân có thể do:

1. Proxy kém chất lượng hoặc IP bị đánh dấu.
  2. Đăng nhập quá nhiều tài khoản trên cùng một thiết bị hoặc proxy.
  3. Hành vi bất thường khiến TikTok nghi ngờ.
Cách khắc phục:

• Sử dụng proxy residential chất lượng tốt.
  • Đăng nhập trên nhiều thiết bị khác nhau.
  • Đăng video tự nhiên, không lạm dụng.
Kiểm tra lại từng bước sẽ giúp xác định nguyên nhân chính xác hơn.

Upvote 0

hanahien95

Junior
Solutions
1
Reactions
42
MR
1.590
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mọi người cho em hỏi, em vừa mua một loạt tài khoản TikTok beta US, đăng nhập qua multilogin và dùng proxy. Tuy nhiên, khi đăng video thì đều bị 0 views. Em cũng thử sử dụng một vài tài khoản TikTok riêng lẻ nhưng vẫn gặp tình trạng tương tự. Không biết có phải do bị device shadowban không ạ? Có ai biết nguyên nhân và cách khắc phục không ạ?

Em cảm ơn.
dùng đăng nhập qua đt bạn ơi

Upvote 0

trafficweb

Newbie
Reactions
2
MR
0.350
Chat with me via Yahoo Messenger

Em cảm ơn.
Tình trạng bạn gặp phải khi đăng video trên TikTok mà không có lượt xem (0 views) rất có thể liên quan đến việc bị shadowban. Điều này thường xảy ra khi TikTok phát hiện các tài khoản của bạn có hoạt động bất thường hoặc vi phạm một số quy định về bảo mậtchính sách sử dụng của nền tảng.

Upvote 0

Em cảm ơn.

ài khoản bị hạn chế (Account Shadowban)

• Nếu tài khoản của bạn bị TikTok nghi ngờ do các hành vi vi phạm trước đây, tài khoản có thể bị hạn chế hiển thị nội dung.
Giải pháp:

• Tạo tài khoản mới hoặc kháng nghị với TikTok nếu bạn tin rằng tài khoản bị phạt nhầm. Tuy nhiên, cách tạo tài khoản mới có thể yêu cầu thiết bị và thông tin đăng nhập mới hoàn toàn.

Tóm lại:​

• Sử dụng proxy chất lượng và đảm bảo IP trùng khớp với khu vực tài khoản.
  • Tránh sử dụng các phần mềm giả lập hoặc thiết bị với thông tin không đồng bộ. Nếu có thể, thử sử dụng thiết bị thật để kiểm tra.
  • Đảm bảo tài khoản của bạn có lịch sử hoạt động tự nhiên trước khi đăng video và kiểm tra lại nội dung video để tuân thủ chính sách của TikTok.
Nếu bạn thử tất cả các phương pháp trên mà vẫn gặp vấn đề, có thể tài khoản hoặc thiết bị của bạn đã bị TikTok gắn cờ vĩnh viễn. Trong trường hợp này, việc đổi thiết bị và tạo tài khoản mới là giải pháp cuối cùng.

4o

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,747
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week