tieulongnu ơi sao mày ác thế?

Status
Not open for further replies.

pokersss

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Topic cách đây gần 1 tháng
http://mmo4me.com/showthread.php?101802-De-nghi-tieulongnu-vao-day-tra-loi
Mình chơi neobux cũng lâu rồi 6 tháng rồi, cày đc gần 1k ref + invest ~ 600$ vào site này. Thu nhập tuy ko nhiều nhưng đủ tiền đóng học phí của mình. Rùi mình mua 131$ của tieulongnu, lúc mua thì ngọt ngào lắm nói này nói nọ. Vậy mà sau 1 tháng tiền của mình bị reserve về hết, $ dep vào neobux cũng bị tịch thu. Acc mình vừa mới bị cho ra đảo ngay ngày hôm nay, không cách nào unban được. :binhsua10:
Mình nói thật nha sao mày ác thế hả bọn scammer . Tiền và công sức mình bỏ ra rất nhiều, cái cách kiếm tiền duy nhất của 1 đứa hs như mình bị tieulongnu phá tan hết cả. Mình lập topic này chỉ mong mọi người lần sau mua là phải check nguồn, check là phải lưu thông tin acc đó vào kẻo quên. Đặc biệt là mấy acc tên nước ngoài do bọn nó fund pz bẩn vào như là
Jeff Rath,...
Cầu mong cho scammers sớm gặp quả báo, và không ai gặp phải trường hợp bị scam như mình nữa nha ... Muốn khóc quá:binhsua10:
Dù sao thì mn cũng đừng bỏ cuộc nha, hãy tìm con đường khác cho mình, coi scammers như mấy cục gạch đá văng sang 1 bên , đến lúc nào đó mình sẽ trưởng thành hơn và thành công hơn. Cảm ơn mn nhiều lắm.

Last edited by a moderator:
Chán vậy trời, tớ mà như cậu chắc tớ nhảy cầu wa, công sức biết bao lâu giờ đổ sông đổ biển.

lúc đó thằng ml tâm hồn tó dại ấy còn lên tiếng nói $ sạch ko vấn đề gì ghê gớm lắm =))

Chia buồn cùng bạn...........

|͇̿c͇̿||͇̿h͇̿||͇̿i͇̿||͇̿a͇̿| |͇̿b͇̿||͇̿u͇̿||͇̿n͇̿| |͇̿c͇̿||͇̿u͇̿||͇̿n͇̿||͇̿g͇̿| |͇̿b͇̿||͇̿a͇̿||͇̿n͇̿|

Cảm ơn mn vì đã chia sẻ cùng mình
Lúc đó thớt vào cmt thốn lắm mình mua 131pz đâu sao=)) hay chưa tới số biết rồi đó:))
Mình tưởng tieulongnu bị oan nên vào nói hộ 1 câu thôi chứ có khẳng định đâu.
thử tạo topic report, rồi trình bày tiếng anh về vụ mua pp bẩn, r đưa proof tieulongnu bị ban nick, nhờ mod ở đây post bài tiếng anh confirm, rồi contact neobux lại thử xem cậu
Có lẽ mong manh lắm bạn ơi

- - - Updated - - -

Thành thật chia buồn,sau trận này chắc bỏ mmo luôn rồi
Mình không bỏ đâu bạn, tìm con đường khác bắt đầu lại như 1 newbie.

cái gì thì cái cũng là do bạn bạn đầu tư quá nặng tay
tham thì thâm
cho dù sao cũng chia bùn cùng pạn
Mình đầu tư nặng tay đâu bạn ơi? Mỗi tháng 1 ít, tiền lãi lấy về mỗi tháng cũng k nhiều, sao lại gọi là tham được. Cảm ơn bạn nha

bùn nhỉ,mmo cũng như ngoài đời thực.Mong bạn tìm được hướng đi vượt qua khó khăn.

còn nước còn tát,cậu cứ liên lạc với bên support của neobux rồi trình bày tất cả,biết là khó nhưng còn hơn là bỏ cuộc.Chúc may mắn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week