Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

mình thử lúc nào cũng timeout, không hiểu tại sao luôn. Nếu mà là quá tải thì server quá tải lâu quá =="

Dạo này TAGG kiểm tra việc xác minh rất chặt.
Ai chưa xác minh thì lưu ý email paypal tốt nhất là phải trùng với email đăng ký TAGG nhé
Nếu đã gửi rồi mà chưa xác minh được thì gửi email đến [email protected] nói rõ lý do nhé

Dạo này TAGG kiểm tra việc xác minh rất chặt.
Ai chưa xác minh thì lưu ý email paypal tốt nhất là phải trùng với email đăng ký TAGG nhé
Nếu đã gửi rồi mà chưa xác minh được thì gửi email đến [email protected] nói rõ lý do nhé
vấn đề là thế này nè, mình đăng kí bằng tài khoản facebook nên sẽ cực khó để trùng paypal với mail đăng kí, chỉ cần trùng tên giữa acc facebook với tên trên CMND đã là một vấn đề nan giải rồi ấy chứ

vấn đề là thế này nè, mình đăng kí bằng tài khoản facebook nên sẽ cực khó để trùng paypal với mail đăng kí, chỉ cần trùng tên giữa acc facebook với tên trên CMND đã là một vấn đề nan giải rồi ấy chứ
Mỗi người chỉ đăng ký 1 acc TAGG thôi bạn à.
Nếu tên fb không trùng tên trong cmt thì bạn cứ trình bày rõ với họ bảo họ đổi tên cho trùng cmt
Còn email paypal nếu không trùng thì bạn có thể add email facebook vào acc paypal cũng được

Không biết như thế nào nhưng mình có 1 acc ko trùng mail paypal vẫn dc veri, 1 acc đã mail cho họ đổi tên thành công nhưng còn đang chờ veri

Không biết như thế nào nhưng mình có 1 acc ko trùng mail paypal vẫn dc veri, 1 acc đã mail cho họ đổi tên thành công nhưng còn đang chờ veri
Nhiều acc thế @@

Sắp tới ngày nhận code rồi! Giờ không còn quay code 10$ nữa, hơi buồn.
Các bác kiếm đủ rồi còn gì nữa. Mấy chục K rồi ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom