Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

Đã 21.1$ rồi nha các bạn!

1. Đăng nhập Facebook
2. Mở link https://goo.gl/i06nnl
3. Sign up with Facebook
4. Nhập INGAME NAME: 3-8 ký tự viết liền, không ký tự đặc biệt, không số
5. Submit
6. Bao lì xì hiện ra giá trị cho các bạn
7. Vào trang https://www.playtagg.com/account/#/password-reset
8. Nhập email Facebook của bạn vào, nhấn chọn Reset Password
9. Vào email, mở email xác nhận reset password của Tagg, nhấp vào nút reset password, sau đó nhập Pass 2 lần. OK
10, Từ giờ bạn có thể đăng nhập bằng email của bạn
11. Để verify payout, các bạn xem lại đầu trang nha

Chỉ app dụng cho các Facebook chưa đăng ký TAGG

:D có cách nào ver hok bác :oops: trước làm 1 acc nó méo qua

Tên Facebook không trùng với tên trên thẻ căn cước, hỏi nó thì nhận được thông báo thế này:
Chào

Cảm ơn vì lá thư của bạn

Chúng tôi đã kiểm tra tài khoản của người thụ hưởng và làm mất hiệu lực nó do sự khác biệt trong các Tên trong thẻ ID của bạn và hồ sơ Tagg. Các bằng chứng về tài liệu địa không đáp ứng các yêu cầu tiêu chuẩn của quá trình xác minh. Vui lòng tạo tài khoản người thụ hưởng có chứng từ hợp lệ.

Giải quyết vấn đề này như thế nào các bác

Tên Facebook không trùng với tên trên thẻ căn cước, hỏi nó thì nhận được thông báo thế này:
Chào

Cảm ơn vì lá thư của bạn

Chúng tôi đã kiểm tra tài khoản của người thụ hưởng và làm mất hiệu lực nó do sự khác biệt trong các Tên trong thẻ ID của bạn và hồ sơ Tagg. Các bằng chứng về tài liệu địa không đáp ứng các yêu cầu tiêu chuẩn của quá trình xác minh. Vui lòng tạo tài khoản người thụ hưởng có chứng từ hợp lệ.

Giải quyết vấn đề này như thế nào các bác
Bạn phải mail cho nó, xin nó đổi tên trên Profile trước.

tức là xin đổi tên trước mới vẻrri à bạn. CHo minh xin cái mẫu với bạn ơi
bác thớt cho cái đại ý tiếng viiệt phải nói thế nào cho nó nghe đi, rồi ae google trantéla, mình cũng bị lỗi tên facebook không trùng với cmnd.
Ngu quá ko biết mà đổi tên trước

Đại loại thế này.
Tagg thân mến,
Trong quá trình đăng ký tài khoản qua Facebook. Tên đầy đủ của tôi khác với tên trên tài khoản facebook. Vui lòng đổi full name của tôi lại thành: Nguyen Van A. Cảm ơn rất nhiều về sự giúp đỡ của bạn.

Event bao lì xì kéo dài tới 24/2 không phải 17/2 nữa!

Đại loại thế này.
Tagg thân mến,
Trong quá trình đăng ký tài khoản qua Facebook. Tên đầy đủ của tôi khác với tên trên tài khoản facebook. Vui lòng đổi full name của tôi lại thành: Nguyen Van A. Cảm ơn rất nhiều về sự giúp đỡ của bạn.

Event bao lì xì kéo dài tới 24/2 không phải 17/2 nữa!
thanks,đểthử

hồi lúc có thử cơ mà ko có giấy tờ để chứng thực lol ( hình như vậy )

hỏi tí. tài khoản của mình đã đăng kí tagg, nhưng không trùng với email facebook thì có mở đc bao lì xì ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom