• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event $$$ Tiếp tục Event [09 19 29 39 49 59 69 79 89 99]

Status
Not open for further replies.
có ai bít cái link event sáng nay ko mình dc 2 phát nhưng mà giờ không tìm thấy link để pm cho chủ thớt kiếm ít $ mua rau
thank các bạn nhé

cái link này là đổi lấy thank mà có phải là repy dc $ k
ah, reply của bạn phải nằm trong post thứ #9, #19, #29, #39, #49, ..... thì mới win được.
Chứ ko phải reply là đc.

chủ thớt ơi sáng nay mình dc 2 phát #29,59 mà sao vẫn chưa thây pay j cả ah bạn có còn link event sáng ko gửi cho mình với mình đang cần
pp mình là [email protected]
thank

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

uh đúng mà hn ngồi mình reply cả sáng xong chiều và tối đi học jo về kiểm tra pp vẫn chưa có $
bạn gửi link bên sáng đi mình sẽ gửi roof cho bạn để chứng minh ngay

chủ thớt ơi sáng nay mình dc 2 phát #29,59 mà sao vẫn chưa thây pay j cả ah bạn có còn link event sáng ko gửi cho mình với mình đang cần
pp mình là [email protected]
thank

Cậu đang nói j vậy, chẳng phải mình vừa gửi cái link phía trên cho cậu?
Hjc, khổ ghê.

Rồi, mình send $ rồi.
Bạn chỉ cần check lại xem có $ chưa là được rồi, ko cần post proof lên chi cho cực.

Mai mốt j mình mở event chơi zui tiếp ha.
Thanks bạn

Closed!

Stop tại đây nha bạn !!! Cái event này ko khác gì spam vs spam luôn cả thank ! Nên close tại đây ban bản lí đã có thống nhất nên khỏi kiện cáo nha ! Chào bạn !!

khó ăn đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back