Suggest Tiếp thị liên kết chỉ với 50 triệu đồng?!!

trapham15

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào mọi người. Hiện giờ mình đang tìm hiểu về tiếp thị liên kết và mong muốn tham gia một vài khóa học để hiểu biết thêm cũng như sẵn sàng tham gia vào đầu tư về lĩnh vực này. Không biết mọi người ai biết chỗ nào dạy chất lượng và uy tín thì giới thiệu mình với. Mình cảm ơn.

Chào mọi người. Hiện giờ mình đang tìm hiểu về tiếp thị liên kết và mong muốn tham gia một vài khóa học để hiểu biết thêm cũng như sẵn sàng tham gia vào đầu tư về lĩnh vực này. Không biết mọi người ai biết chỗ nào dạy chất lượng và uy tín thì giới thiệu mình với. Mình cảm ơn.

Bạn thử tìm hiểu khóa học "phù thủy ngoại hối" nhé, mình đã từng học và thấy khá hiệu quả. Bạn tham khảo thêm thông tin nhé. Chúc bạn thành công :D

Upvote 0
Cảm ơn mọi người đã tư vấn. Sau khi tìm hiểu và tham khảo nhiều nguồn thông tin mình đã đăng ký khóa học của Quý Trần team. Mới học được một buổi thôi nhưng thấy ấn tượng vô cùng thật sự là chưa bao giờ cảm thấy thích học đến vậy :))) nếu ai cũng có mong muốn tìm kiếm khóa học thì có thể tham khảo nhé

Upvote 0
Dám chơi thì phải dám chịu :)))
Mình đã học khóa học này rồi và đảm bảo sẽ không "ăn cam" nên bạn cứ yên tâm nhé :))
Chúc may mắn
dám chơi dám chịu phải chơi đúng chỗ đúng nơi, chứ ko 1 thằng ngu nào đâm đầu chơi 1 chỗ tào lao để rồi nhận hậu quả đâu, bạn đảm bảo thì được gì, đến cả thủ tướng nước bảo đảm còn ko tin nói gì bạn :))

Upvote 0
thời nào r còn pr rẻ tiền thế này :D

Upvote 0
Cảm ơn bạn. Nhưng mình đã tham gia khóa học của Quý Trần team rồi. Bạn cũng thử tìm hiểu thêm nhé. Cảm ơn
Mình cũng học và đang thực hành khoá học của quytranteam
Thấy chiến thuật cũng khá tuyệt !
Ban đầu paid traffic bị lỗ nhưng giờ thì đỡ rồi :D:D:D
Bác học nên học một người đừng học nhiều người dễ rối lắm
Khi nào thành công một người .Nên học tiếp người thứ 2
Em thấy bác ở trên chỉ hỏi mà ! Mấy bác hiểu nhầm rồi :):):)
Quytran pro` trong giới clickbank lắm ko bao giờ làm vậy đâu :):):)

Last edited:
Upvote 0
Mình cũng học và đang thực hành khoá học của quytranteam
Thấy chiến thuật cũng khá tuyệt !
Ban đầu paid traffic bị lỗ nhưng giờ thì đỡ rồi :D:D:D
Bác học nên học một người đừng học nhiều người dễ rối lắm
Khi nào thành công một người .Nên học tiếp người thứ 2
Em thấy bác ở trên chỉ hỏi mà ! Mấy bác hiểu nhầm rồi :):):)
Quytran pro` trong giới clickbank lắm ko bao giờ làm vậy đâu :):):)
Cảm ơn bạn :) bạn đã tham gia khóa học ở đây thì có kinh nghiệm hay gì có thể chia sẻ với mình được không? :D

Upvote 0
Cảm ơn bạn :) bạn đã tham gia khóa học ở đây thì có kinh nghiệm hay gì có thể chia sẻ với mình được không? :D
Anh quý paid traffic instagram phểu !
Còn em phểu , thuê viết bài , seo web , paid traffic instagram , adwords , facebook
Bác làm theo em không biết chạy ads thì có mất 50tr như chơi ấy :):)
Nói chứ bác vốn 50tr thì làm theo cách anh quý cho dễ ;);) Từ từ thu nhập sẽ cao
Có gì bác cứ hỏi anh quý thấy support nhiệt tình mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,641
Latest member
lamthachcao
Back
Top Bottom