SCAM Tiendientu.exchange có scam k?

LoTra

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là em vừa bán 50postars ở trang này nhưng chuyển postars xong thì đợi không thấy tiền về. Nhắn tin cũng không thấy trả lời? Không biết là có scam không hay vì lý do nào đó mà bị dely. Mong các bác cho ý kiến em phải làm sao đây?

Attachments

43.6 KB · Views: 246
Tình hình là em vừa bán 50postars ở trang này nhưng chuyển postars xong thì đợi không thấy tiền về. Nhắn tin cũng không thấy trả lời? Không biết là có scam không hay vì lý do nào đó mà bị dely. Mong các bác cho ý kiến em phải làm sao đây?
trong box scam có nhìu bài của trang này, bác tự hỉu nhé

Nếu nó đã scam rồi thì lấy lại sao được mà lấy.
Một số trang bảo là vẫn nhận được tiền mặc dù hơi lâu mà? Hay cứ chờ đợi xem thế nào, nhưng mà thấy no hope quá. Chắc mất thật rồi!!

Trang này nhiều phốt lắm ấy bác :(

Một số trang bảo là vẫn nhận được tiền mặc dù hơi lâu mà? Hay cứ chờ đợi xem thế nào, nhưng mà thấy no hope quá. Chắc mất thật rồi!!

Hy vọng thôi he he.

nếu ko scam cũng quy tội chiếm dụng vốn đc

Thấy nhiều box tố scam rồi, thái độ sp thì bố đời sẵn sàng chửi rủa và lăng mạ khách hàng khi cần :D Tốt nhất là không nên đụng vào, tiền mất còn ôm tức :cool::cool::cool::cool:

Trang này phốt nhiều mà các bạn cứ đâm đầu vào nhiều nhỉ.
Vì tội ham rẻ, của rẻ là của ôi. Cứ thấy rate cao hơn chỗ khác là đâm đầu vào cúng tiền cho nó.

Vì tội ham rẻ, của rẻ là của ôi. Cứ thấy rate cao hơn chỗ khác là đâm đầu vào cúng tiền cho nó.
Mình có bạn giao dịch ở đó, tưởng an toàn nên giao dịch đâu có biết mấy vụ này. Chính vì thế mà không có search google. Mình cũng vừa tạo tk ở đây từ hôm qua mà. Lúc đó mới thấy!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,388
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom