Tiền ACB 01/09 vẫn chưa về.9h35 07/09/2016?

Tiền ACB 01/09 vẫn chưa về.9h35 07/09/2016? có ai bị như mình ko?

Bạn rút cuối tuần, lại dịp nghỉ lễ nên về chậm là chuyện thường
Nếu trước đó đã về 1 lần rồi thì chắc chắn về
Đợi đến cuối tuần này chắc chắn về.

Đoán 2 khả năng:
1.05/09 là lleex lao động ở Mỹ
2.Sau vài vụ mất tiền ở vcb thì ngân hàng đang siết chặt thanh toán điện tử

Về là cái chắc rồi :D

Có mấy con 180 k biết làm ntn đây

Có mấy con 180 k biết làm ntn đây
Tới hạn rút chưa :D nếu đc rút rồi thì pm mình nhé, nhận rút paypal việt nam limit đây, hold thoải mái luôn :) thời gian khoảng 2 tuần

Mình cũng rút ACB 1/9 (T5),2 ngày sau Paypal mới complete (T7) thì khoảng thứ mấy nó mới về nhỉ, theo mình 3 ngày làm việc T2,t3,t4 vậy T5 mới về phải ko?

Last edited:
đợt vừa rồi bên mỹ có ngày labor day (kiểu dạng ngày lễ lao động) lên khả năng hoạt động giao dịch cũng bị chậm

đợt vừa rồi bên mỹ có ngày labor day (kiểu dạng ngày lễ lao động) lên khả năng hoạt động giao dịch cũng bị chậm

Vậy chắc phải cộng thêm 1 ngày T2 là ngày lễ lao động của nó rùi

Tới hạn rút chưa :D nếu đc rút rồi thì pm mình nhé, nhận rút paypal việt nam limit đây, hold thoải mái luôn :) thời gian khoảng 2 tuần
Bác lm bank ak

Mình cũng rút ACB ngày 29vs30.8 (T2orT3),2 ngày sau Paypal mới complete (T5) thì khoảng thứ mấy nó mới về nhỉ, theo mình 3 ngày làm việc t6 T2,t3 vậy T4 mới về phải ko? Cho e hỏi có bác nào chờ lâu 2 tuần hơn tháng mà tiền ko về nh chưa ạ

cụ thể là thế nào hả bác. em có mấy cái 180 days đang muốn rút

Mình cũng rút ACB ngày 29vs30.8 (T2orT3),2 ngày sau Paypal mới complete (T5) thì khoảng thứ mấy nó mới về nhỉ, theo mình 3 ngày làm việc t6 T2,t3 vậy T4 mới về phải ko? Cho e hỏi có bác nào chờ lâu 2 tuần hơn tháng mà tiền ko về nh chưa ạ

Của minh ACB đã về chiều T5. Nói chung chỉ trễ hơn bt 1 ngày do bên Mỹ nó có ngày lễ (vào T2 5/9) nên không tính là ngày làm việc dc

Của minh ACB đã về chiều T5. Nói chung chỉ trễ hơn bt 1 ngày do bên Mỹ nó có ngày lễ (vào T2 5/9) nên không tính là ngày làm việc dc
Bác rút về bank khi nào? Méo hiểu pp nữa...
Thôi chờ đến thứ 2 xem sao ko thì đến t4 vì mình hay dc nó chuyển về bank lúc 10h30 t4

rút chiều chủ nhật mà tới giờ là t7 vẫn chưa thấy về, pp dạo này làm ăn chán thật

rút chiều chủ nhật mà tới giờ là t7 vẫn chưa thấy về, pp dạo này làm ăn chán thật
rút chiều chủ nhật, sáng t4 về rồi này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,523
170,624
Latest member
dolsikaxpp777

Most viewed of week

Most viewed of week

Back