Airdrop [Tideal] - Sàn giao dịch đã hoạt động Nhận 10$ rút ngay và luôn sau khi KYC

Reactions
103
MR
0.028
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Sàn giao dịch đã hoạt động đang tặng thưởng dk mới dc 10$ rút ngay và luôn
10$ tiền tươi

chỉ có 3000 slot

Đăng ký:
https://tideal.com/signup?ref=G5EDECF2 (Ủng hộ mình cảm ơn)

Mail active có thể đến chậm anh em vui lòng kiên nhẫn đợi nhé tầm 20 phút

KYC thành công sẽ nhận thưởng KYC ở chỗ Verify account

KYC bằng 2 loại giấy tờ khác nhau bao gồm chứng minh thư ( hoặc passport )bằng lái xe nhé ( hoặc sao kê bank,hóa đơn điện nước internet chính chủ ) cũng dc

Nhớ active gg authen nữa nhé

Ai lâu duyệt KYC cứ pm admin tele nó https://t.me/TideBitTW_TiDeal_CN

#update

Hiện có 3 update sau rất quan trọng cho ae làm

1. Hiện giờ KYC ko cần 2 loại giấy tờ nữa nhá, trước kia cần chứng minh và bằng lai nay ko cần nữa rồi anh e ko có bằng lái xe thì an tâm nhé còn anh em có thì vẫn dùng bình thường ko sao cả càng tốt,các anh em ko có bằng lái xe thì ngoài ảnh mặt trước chứng minh ra thì thêm 1 ảnh chụp tự sướng tay cầm chứng minh thư nữa ( lưu ý ko che mặt và cằm nhé )

2. Vấn đề xác nhận mail,theo như thông báo thì sau 1 ngày vấn đề sẽ được khắc phục,anh e cứ đăng ký bình thường hệ thống ổn định sẽ xác thực lại

3. Min rút nó đã tăng lên để tránh bị rút tháo,cách xử lý là cứ trade ra LTC đi đã 100% nó sẽ update lại sau khi hết event,ko rút lúc này thì rút sau khi hết event,ko đi đâu mà mất cả

Không cần kích hoạt phone nhé kích hoạt 2 yếu tố là được ( gg authen ấy )

Không cần đợi mail xác thực mới veri acc hoàn toàn có thể KYC trước và mail xác thực về sau cũng được,hợp lệ cả thôi

CHIẾN MẠNH THÔI TIỀN ĐÓ

Last edited:
Mình KYC xong r nha, giá hiện tại là hơn 7$ cho 10 USX

nghĩa là xong airdrop rồi à
Sorry for all users.
First of all, we are very happy that you are very enthusiastic to participate in this airdrop event.
But our server is now experiencing some problems, and the engineers are already working hard to fix it.
please wait patiently.
Please don't worry about your rights. Users who complete kyc will get 10usx airdrop activities.
Sincerely, TiDeal Team
---------
Xin lỗi cho tất cả người dùng.
Trước hết, chúng tôi rất vui vì bạn rất nhiệt tình tham gia sự kiện này.
Nhưng máy chủ của chúng tôi hiện đang gặp phải một số sự cố và các kỹ sư đã làm việc chăm chỉ để khắc phục sự cố.
xin hãy kiên nhẫn chờ đợi.
Xin đừng lo lắng về quyền lợi của bạn. Người dùng hoàn thành kyc sẽ nhận được 10usx airdrop.
Trân trọng, TiDeal Team

mình để ý và làm rất nhiều con thể loại KYC này đặc biệc muốn dể KYC thành công khi site ra tầm 4 ngày trở lại nó cho free kyc khi nó bất đầu giao dịch thì chỉ thành công 10% 90% là thất bại, kinh nhiệm chinh chiến KYC

mình để ý và làm rất nhiều con thể loại KYC này đặc biệc muốn dể KYC thành công khi site ra tầm 4 ngày trở lại nó cho free kyc khi nó bất đầu giao dịch thì chỉ thành công 10% 90% là thất bại, kinh nhiệm chinh chiến KYC
E cũng nghĩ như bác, nhưng kèo này mình đã làm và KYC thành công rút về rồi nha bác. Kèo này giới hạn 3 nghìn người thôi nên k tùy bác có muốn làm k ạ :D

View attachment 120539
ref bác ròi đó, hướng dẫn điền sao y bác
địa chỉ nhà:
thành phố:
nếu cmnd thì điền sao
tên họ ghi k dấu, địa chỉ nhà ghi như cmnd thôi bác. CMND cũng vậy. Còn up thêm giấy tờ xe hoặc hóa đơn bill .v.v nha bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom