Help Tỉ lệ rrs là dựa trên lead hay install??

thaonpse03406

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Hnay em mạo muội hỏi ngu 1 tý vì là trước giờ làm off non tỷ lệ lead rất cao nên ko để ý lắm, tự nhiên hnay tranh luận với ông bạn mới ớ ra trước giờ mình ko chắc chắn được về vấn đề này!
Thím nào có câu trả lời chính xác ko ạ?
ví dụ cụ thể như làm 100 lần, chỉ lead 70 lần thì rrs 30% là bao nhiu con ạ?
a. 30 con (dựa vào lượt install)
b. 21 con (dựa vào lượt lead)
Cảm ơn các thím! :D

21 con nhé b

Đương nhiên là dựa vào lead rồi :D

100 lead thì rrs 30% là 30 lead :D

VD: Tỷ lệ Lead 100/1ngày, bạn phải mở lại 30 lead ( mở lại offer mới tính RRS nhé, ngày nào cũng mở 4-5 ngày thì xoá ngày đầu or 2-3 ngày tuỳ bạn), theo lý thtyết thì là như thế. nhưng trên thực tế. bạn nên chạy lại toàn bộ số offer đã lead, vì tỷ lệ rrs nó cũng như lead vậy. cũng bị xịt ấy.
nếu sai các bro đừng ném đá em @@

câu hỏi hay , topic tl đầy đủ , mấy thím đang học net thì vào mà đọc cho chắc này =.=

mấy cái autolead hiện giờ ko cho thêm công đoạn check hình ảnh lần cuối cùng sau những thao tác setup sẵn , ví dụ click next next next finish , thì hình ảnh cuối cùng là hình ảnh sau khi click finish , autolead nên check hình ảnh đó trước khi quyết định lưu RRS hoặc làm lại từ đầu

em cũng hỏi ngu tí . mấy bác giúp e .chạy 21 con (dựa vào lượt lead) mà e chọn đúng 21 file rrs mà làm con off đó không lead để chạy rrs . thì rrs có được tính không ạ

em cũng hỏi ngu tí . mấy bác giúp e .chạy 21 con (dựa vào lượt lead) mà e chọn đúng 21 file rrs mà làm con off đó không lead để chạy rrs . thì rrs có được tính không ạ
ông hâm à. Chủ yếu chạy con lead chứ mấy con ko lead net nó có đc $ đâu mà nó quan tâm

tỉ lệ lead có 60 % . sao biết file rrs nào lead hả bác :(
nếu có site thì add postback sẽ có đc ip con lead để biết đường chọn file rrs, còn nếu ko có site thì chỉ có thể tăng rrs lên nhiều hơn so vs net yêu cầu thôi, mang nặng tính hên xui à

Lead bao nhiêu thì rrs theo % lead, không có postpack site theo dõi thì rrs hơi cực thật:eek:

Nếu chạy auto thì xác định là phải chạy vượt qua mức yêu cầu của net vì tool k lưu lại IP khi lưu RRS mới cực :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,448
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom