Tỉ giá USD khi rút tiền từ Paypal về.

tại sao cứ phải thắc mắc ? miễn sao rút tiền về ngân hàng an toàn là được, rate như thế nào thì cả đất nước việt nam này chịu = nhau :D từ hồi rút từ pp về banks vietnam chưa bao giờ để ý rate nó thế nào, miễn có tiền về là được, vì bết rằng cho dù rate thế nào thì tất cả mọi người đều chịu như nhau :D

Rút nhiều thì ko sao, rút ít thì trừ phí 120k sót cl

Cái này gọi là hidden fees. Thằng PP nó công bố fees không cao lắm, nhưng nó chặt chém anh em mình bằng cách này. Mình chưa thấy thằng nào có cái tỉ giá bố láo như PP. Giải pháp là em để tiêu dần chứ ko withdraw về bank :p
Tiêu thì cũng chỉ đc cái gí như rút về bank thôi chứ chả lời đc đồng nào, ko cần gấp cứ rút về bank còn làm paypal tăng độ trust cơ mà :D

ô paypal giờ phí 1 giao dịch 120k ạ :'( trc (1 năm trc) em nghe đồn 60k mà
60k pp và khi về bank lấy thêm khoản 60k

theo em biết thì PP nó quy đổi theo giá của NHNN Việt Nam công bố trên thị trường quốc tế là 21.6, còn cái giá 22.5 kia là của các NH thương mại kinh doanh ngoại tệ, nên có giá đó..

Toàn trả lời vớ vẩn, căn bản PP là 1 loại tiền ảo chứ nó chẳng phải là USD hay EUR gì hết, nó chỉ lấy cái tên gọi thế thôi
cũng như payza cũng có tiền USD, EUR như paypal nhưng tỉ giá lại khác, vì đó là tiền payza
Vì nó là tiền ảo nên đó cũng là lí do rút về thì phải quy đổi chứ ko thể rút ra USD hay EUR

Toàn trả lời vớ vẩn, căn bản PP là 1 loại tiền ảo chứ nó chẳng phải là USD hay EUR gì hết, nó chỉ lấy cái tên gọi thế thôi
cũng như payza cũng có tiền USD, EUR như paypal nhưng tỉ giá lại khác, vì đó là tiền payza
Vì nó là tiền ảo nên đó cũng là lí do rút về thì phải quy đổi chứ ko thể rút ra USD hay EUR
Pz rút về úsd dc. Ok pay rút về usd dc. Do nó quy định thôi. Chứ liên quan gì đến việc tiền ảo ko thể rút về usd @@

bạn quá bố đời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back