• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tỉ Giá AP (PAYZA) rút về bank là bao nhiêu?

Reactions
1
MR
0.000
mấy pro cho hỏi là tỉ giá ap(payza) rút về bank 1$ = vnd mình cũng có 1 vài k tính rút về Bank cho lành k biết tỉ giá ra sao các pro đã từng rút coment em 1 câu thank

Vậy tức là mình rút 1000USD= ?????????? ( VNĐ )

p/s : 1 LẦN BẤT TÍN, VẠN LẦN BẤT
:binhsua48:TIN

Last edited by a moderator:
AP with về banks mất nhiều fee lắm bạn ơi ! Sell luôn cho nhanh :)
Có bằng nào sell hết cho mình nhé
Yahoo chữ kí

Upvote 0
Phí mất 15$ rút về bank, nên mình cũng chưa rút bao giờ cả toàn EX hoặc bán thôi. Mình nghĩ chắc xấp xỉ tỷ giá với PayPal.

Upvote 0
rút về bank phí $15, nếu bán cho mem trên 4rum thì bây giời dao động từ 18-18.5

Upvote 0
up dùm cho bạn kiếm cám ơn

CHƯA đủ tuổi chưa thanks được thanks bằng miệng vậy :binhsua38:

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

rút về bank phí $15, nếu bán cho mem trên 4rum thì bây giời dao động từ 18-18.5

Vậy tức là mình rút 1000USD= ?????????? ( VNĐ ) BẠN:binhsua36:

Upvote 0
cỡ 1 vài k thì rút về lợi hơn là bán. Tỉ giá rút thì cũng tính tỉ giá liên ngân hàng thế giới thôi, xấp xỉ như PP, khoảng 20.1, 20.2 gì đó

Upvote 0
Cái này hồi trước có rút AP về bank rồi. Fee là 15$/lần. Nó về bank của mình là USD, sau đó bank sẽ call mình đến bank nhận, còn nếu muốn nhập vào tài khoản thì bank họ sẽ quy ra VND theo tỷ giá tại thời điểm đó, và nhập vào tk bank cho mình.

Upvote 0
để rút về bank thì bạn phải đảm bảo đc 2 đk:
1. tk AP của bạn phải verify
2. nguồn tiền bạn nhận đc cũng phải từ tk verify.
ko thì đừng thử with về bank :D vì bạn sẽ nói lời chia tay vĩnh viễn với tk của bạn.
Còn lại bạn đọc thêm ở đây nhé :
http://www.cuncon1202.net/2010/07/rut-tien-withdraw-alertpay-bao-lau-thi.html

Upvote 0
1k thì rút về bank có vẻ là lỗ trừ đầu trừ đít thì chưa chắc = sell ap h cũng tầm 18.5 rồi bạn có thể pm các ex uy tín mà gd :m131:

Upvote 0
1k thì tốt nhất là ex hoặc bán cho mem mmo cho lành, nhận tiền ngay còn hơn là chờ đợi dài cổ ra, phấp phỏng lo âu.

Upvote 0
mấy pro cho hỏi là tỉ giá ap(payza) rút về bank 1$ = vnd mình cũng có 1 vài k tính rút về Bank cho lành k biết tỉ giá ra sao các pro đã từng rút coment em 1 câu thank

Vậy tức là mình rút 1000USD= ?????????? ( VNĐ )

p/s : 1 LẦN BẤT TÍN, VẠN LẦN BẤT
:binhsua48:TIN

Nếu có visa rùi thì rút về visa ấy, chỉ tốn có $3 thui nhé - không ngu dại gì rút về bank cho fee nó $15
Khi AP về bank thì sẽ tính theo tỷ giá ở bank <-- cái này hơn hẳn PP
Cậu có $1000 AP thì tốt nhất đập vào JSS lấy lãi rút = LR sell tự động về bank ngon hơn, thân :D
..........................................

Upvote 0
Hầu hết với ai có nhiều 4 thì mới giám rút về bank vì mât 15$ rồi :binhsua47:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week