• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Thuê nhiều acc Vip72 theo ngày-30k/Day/acc-ACB,VCB,PM

Status
Not open for further replies.

social_men

Junior
Reactions
106
MR
0.020
mình thường xuyên cần tk Vip72 nên khi bạn không dùng tới thì có thể cho mình thuê một vài ngày hoặc bao lâu cũng đc.
p/s: những acc mà trong ngày các bạn không dùng hết 110 sock thì có thể cho mình thuê lại nhé, không nhất thiết phải tk full 110socks. Thanks
yahoo:romeotak21
thanks all!

Last edited:
vẫn tiếp tục cần, ai có pm nhé. Mấy thằng cờ hó vừa scam tao đừng có vác cái mặt tró của chúng mày đến scam tao nữa nhé.
p/s: hơi mất lịch sự nhưng hôm nay dính mấy phát, vì nó cũng ít nên mình ngài trung gian thế mà gặp mấy con tró clone nhiều yahoo chơi mình. mình chửi vài câu xả stress thôi, mọi người thông cảm. bọn này nó làm thế này sớm muộn cũng mang tai ương cho nó và gia đình nó thôi.

up cho chủ thớt, cũng đang muốn thuê 1 acc làm offer

cần 5 acc vip72 cho đêm nay, ai có cho mình thuê nhé thanh toán vcb và PM

cần 7 acc vip72 cho hôm nay, ai không dùng tới hoặc không dùng hết thì để mình thuê lại nhé, không nhất thiết phải là acc full 110 sock nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,389
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week