thực chất AWSurveys.com là scam hay ko??

nghesingeo

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
em cũng mới biết đến mmo và trên mạng hiện nay có rất nhiều trang nói về AWSurveys.com. em cũng đã đăng ký account trên đó nhưng ko biết là nó scam hay ko, ai đã từng chơi hoặc biết chính xác thì cho em ý kiến với, trang này trả công cho suvey cao lắm.
hix em đã giới thiệu được mấy chục ref rồi, gần đến mức minpay: 75$ rồi nhưng trên mạng đang xôn sao em chẳng biết sao.
nếu ko phải scam thì ai vào ủng hộ em
http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cfm?RefID=aotrang890
nếu nó ko scam e reback 100% cho các bác (1ref=1,25$)
để lại pp và accout cho em
thank !

lâu lắm rồi k thấy ai nhắc đến thằng này...
mình reg lâu lắm rồi k nhận thêm đc cái survey nào.
nếu bạn đang chơi thì cứ tiếp tục tới minpay

Upvote 0
em cũng mới biết đến mmo và trên mạng hiện nay có rất nhiều trang nói về AWSurveys.com. em cũng đã đăng ký account trên đó nhưng ko biết là nó scam hay ko, ai đã từng chơi hoặc biết chính xác thì cho em ý kiến với, trang này trả công cho suvey cao lắm.
hix em đã giới thiệu được mấy chục ref rồi, gần đến mức minpay: 75$ rồi nhưng trên mạng đang xôn sao em chẳng biết sao.
nếu ko phải scam thì ai vào ủng hộ em
http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cfm?RefID=aotrang890
nếu nó ko scam e reback 100% cho các bác (1ref=1,25$)
để lại pp và accout cho em
thank !
trên mạng còn hướng đẫn cách chỉ trong vòng 5 phút là đạt minpay của nó vào youtobe gõ AWsurvers.com là ra ngay

Upvote 0
Không biết các bạn nghĩ nó như thế nào chứ còn mình nghĩ thì nó scam 2 năm trước kìa bạn ơi. tớ payout 2 lần có đc xu nào đâu

Upvote 0
lên google thì thấy site này scam lâu rùi.chiến làm j cho mệt

Upvote 0
Trang này scam đấy bác nhé!

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

Sao bác này tuyển ref hay thế nhỉ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week