Cheat Traffic Thử vận may với Queen.Cash (Testing)

Status
Not open for further replies.

USDfarm

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình là thành viên mới, hiện tại mình đang đầu tư thử chạy hệ thống Dice, Slot và BlackJack Bitcoin game.

I. Giới thiệu chung về QueenCash:

Đây là một hệ thống cho phép người chơi sử dụng Bitcoin để Nạp, Rút và sử dụng các trò chơi trong hệ thống. Cũng như những site khác, Queen.Cash bên mình cũng đưa ra một Provably Fair cho phép người chơi tự tin khi tham gia.

II. Các Game:

Roll Dice: Auto Bet, Invest (Đầu tư), Free Bitcoin (mỗi 120s bạn sẽ được Claim 300 shatoshi), Provably Fair ...

Slot Machine 777: Auto Bet, Invest (Đầu tư), Free Bitcoin (mỗi 120s bạn sẽ được Claim 300 shatoshi), Provably Fair ...

BlackJack: Auto Bet, Invest (Đầu tư), Free Bitcoin (mỗi 120s bạn sẽ được Claim 300 shatoshi), Provably Fair ...

Hệ thống đang trong thời gian thử nghiệm nên có gì sai xót xin mong các bạn bỏ qua nhé. Cứ claim BTC free, mình đủ tiền để chung cho các bạn.

Withdraw min: 0.0002 (With phát về ngay, không hold)
Deposit Confirm: 1

P.S: Mình không khuyến cáo các bạn chơi ở site mình, mình chỉ post lên đây để các bạn góp ý kiến cũng như test xem sao. Cảm ơn các bạn.

Cho ít tiền đánh đi admin, mình hứa mình sẽ không rút đâu. Mình chỉ mượn thôi he he

góp ý xíu là hệ thống auto bet chạy chậm quá ad nhé :D làm sao cho nó nhanh xíu chứ treo 1000 rolls mà chạy thế này đến bao h

Cho em ít tiền chơi thử với admin. Ví không có bitcoin , tạo để đó đang tìm hiểu claim satoshi :)

Cho ít tiền đánh đi admin, mình hứa mình sẽ không rút đâu. Mình chỉ mượn thôi he he
Chắc mình đóng tiệm sớm hihi

góp ý xíu là hệ thống auto bet chạy chậm quá ad nhé :D làm sao cho nó nhanh xíu chứ treo 1000 rolls mà chạy thế này đến bao h
Ok mình đã nghĩ tới vấn đề này, mình sẽ cho nó chạy nhanh hơn. Vì bạn đầu con server mình cùi bắp quá.

Cho em ít tiền chơi thử với admin. Ví không có bitcoin , tạo để đó đang tìm hiểu claim satoshi :)

Bạn bấm vào hình hộp quà, sau đó gỏ captcha để nhận tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week