Thu nhập tự động từ 5$-50$/tháng

Mình bị lỗi sao chạy lúc lại bị disconected. Xóa thì ko xóa dc. Hic thua
lâu lâu nó disconect xong lại hết, xem lại bên trên, mình có hướng dẫn xóa và cài lại. Mình cũng xóa đi và cài lại nên bạn làm theo hướng dẫn của mình bên trên là ok đấy

lâu lâu nó disconect xong lại hết, xem lại bên trên, mình có hướng dẫn xóa và cài lại. Mình cũng xóa đi và cài lại nên bạn làm theo hướng dẫn của mình bên trên là ok đấy
Qua nhà mạng lại thay đổi IP. nên Fluidstack bị ngắt kết nối, phải gỡ nó ra và cài lại. Vào run gõ cmd => gõ sc delete "FluidStackNode" (nhớ có dấu ngoặc kép nhé)
Nó sẽ xóa sạch Fluidstack trong Services. Sau đó khởi động lại máy tính và cài đặt lại
Có ai bị trường hợp gỡ ra cài lại vẫn ko update địa chỉ IP mới ko?
Nếu gặp trường hợp đó. xóa lun cái Node cũ, rồi cài lại cái Node mới với key mới nha, lúc đó sẽ cập nhật IP mới.

Mình cài 3 máy nhưng chỉ hiện 2 , vào task manager thì vẫn thấy hiện " node "
Không biết vụ này là sao nhỉ ?

Và làm sao biết được nhà mạng thay đổi ip, mình phải tự theo dõi hả bác

Mình cài 3 máy nhưng chỉ hiện 2 , vào task manager thì vẫn thấy hiện " node "
Không biết vụ này là sao nhỉ ?

Và làm sao biết được nhà mạng thay đổi ip, mình phải tự theo dõi hả bác
Xem lại cấu hình có đạt ko? cài cùng 1 key ko?
Cái task manager hiện "node" và service hiện "fluidstackNode"
Thay đổi IP do nhà mạng thay đổi, cái này lâu lâu nó thay đổi, thì ngày nào mình cũng check Fluidstack nên sẽ biết nó thay đổi hay không?
Check IP bằng website này: speedtest.net
Nếu bị lỗi nhớ gỡ ra cài lại nha, làm theo hướng dẫn của mình đấy:
Vào run gõ cmd => gõ sc delete "FluidStackNode" (nhớ có dấu ngoặc kép nhé)
Nó sẽ xóa sạch Fluidstack trong Services. Sau đó khởi động lại máy tính và cài đặt lại

Em setup trên máy tính thành công cả rồi,em dùng Upnp mà không hiểu sao trong Dashboard nó vẫn không nhận node nhỉ?

Các bác giúp em với

Các bác cho em hỏi, em đã mở cả Upnp và cả 5 cổng nhưng vẫn không được, cục Modem Viettel H646EW, bác nào biết chỉ em với ạ.

Em setup trên máy tính thành công cả rồi,em dùng Upnp mà không hiểu sao trong Dashboard nó vẫn không nhận node nhỉ?

Các bác giúp em với
Vào task manager ==> Service
Thấy fluidstackNode ==> Status: thấy nó running chưa
Nếu chưa hãy khởi đông lại máy tính nha. Mai ko được comment lại nhé

Các bác cho em hỏi, em đã mở cả Upnp và cả 5 cổng nhưng vẫn không được, cục Modem Viettel H646EW, bác nào biết chỉ em với ạ.
Mình cũng xài viettel (file dính kèm)
Cài xong khởi động lại máy tính nhé

Attachments

72.3 KB · Views: 70
Bác doro cho mình hỏi 1 vấn đề nữa là tại sao vào bandwith là 102.59mb mà tiền ở dashboard lại chỉ có 0.59

Theo lí là 10$ chứ nhỉ :(

Vào task manager ==> Service
Thấy fluidstackNode ==> Status: thấy nó running chưa
Nếu chưa hãy khởi đông lại máy tính nha. Mai ko được comment lại nhé

hôm nay hiện rồi bác ạ. Như này là ok rồi hả bác?

Mà em xài PC thì có cần quan tâm vụ 12h ko ạ?

Attachments

7 KB · Views: 72
Last edited:
Bác doro cho mình hỏi 1 vấn đề nữa là tại sao vào bandwith là 102.59mb mà tiền ở dashboard lại chỉ có 0.59

Theo lí là 10$ chứ nhỉ :(
ko fai đâu, tốc độ upload thôi, nó sử dụng ở phần chi tiết đấy, nếu muốn giải thích chi tiết hơn, gửi mail cho admin, nó giải thích rõ hơn phần đó. nó hỗ trợ nhanh lắm

ko fai đâu, tốc độ upload thôi, nó sử dụng ở phần chi tiết đấy, nếu muốn giải thích chi tiết hơn, gửi mail cho admin, nó giải thích rõ hơn phần đó. nó hỗ trợ nhanh lắm

Đâu phải đâu bác , bandwidth usage mà , mình treo 3 ngày được 0.66$, cũng chua nhỉ

hướng dẫn mình với bạn ơi. mình ib telegram rồi bạn

Đừng làm nữa các bác. E đủ min pay nó delete acc luôn méo cheat gì:popo_amazed:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,353
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week