Thu nhập tự động từ 5$-50$/tháng

1574431659130.png bị thế này :((

Các bác chơi cái này rồi cho mình hỏi với. Mình cài công ty chỉ để máy đc thứ 2 tới thứ 6. Thứ 7,cn tắt thì có thanh toán đc ko nhỉ.

Các bác chơi cái này rồi cho mình hỏi với. Mình cài công ty chỉ để máy đc thứ 2 tới thứ 6. Thứ 7,cn tắt thì có thanh toán đc ko nhỉ.

lúc nào máy mở thì nó sẽ tính là bác cho nó mượn máy lúc đó

tắt máy ngày thứ 7, cn thì tiền thu được trong 1 tháng sẽ ít hơn so với việc mở 7 ngày trong tuần

nếu cuối tháng đủ min pay là 5$ thì bác sẽ nhận được thanh toán, không đủ thì cộng dồn qua tháng sau

anh em nào chơi cái này lâu lâu bị lỗi disconect thì pm mình nhé, mình sẽ hướng dẫn khắc phục cho, lâu lâu bị đấy, hôm qua ko để ý bị disconect 14h. Thỉnh thoảng login vào kiểm tra nhé

về nhà cài máy tính của mình thêm cũng được, miễn là dùng 1 key thôi. nó tính vào acc đã đăng ký trước đó

Thôi nghỉ, treo ở công ty thì chỉ đc ngày 8 tiếng ko đủ yêu cầu thanh toán. Thử treo ở nhà 24/24 thì đc có 0.17 $ 1 ngày, tháng đc 5$ , chả đủ trả tiền điện. Thích hợp bạn nào chiến mmo máy tính mở 24/24 kiếm tí tiền cà phê sáng thôi.
có bác nào thử cho nó encode video chưa.

Last edited:
Thôi nghỉ, treo ở công ty thì chỉ đc ngày 8 tiếng ko đủ yêu cầu thanh toán. Thử treo ở nhà 24/24 thì đc có 0.17 $ 1 ngày, tháng đc 5$ , chả đủ trả tiền điện. Thích hợp bạn nào chiến mmo máy tính mở 24/24 kiếm tí tiền cà phê sáng thôi.
có bác nào thử cho nó encode video chưa.

encode video là sao bác? lúc cài cái node của nó, stick hết vào 5 ô phải ko?

Qua nhà mạng lại thay đổi IP. nên Fluidstack bị ngắt kết nối, phải gỡ nó ra và cài lại. Vào run gõ cmd => gõ sc delete "FluidStackNode" (nhớ có dấu ngoặc kép nhé)
Nó sẽ xóa sạch Fluidstack trong Services. Sau đó khởi động lại máy tính và cài đặt lại
Có ai bị trường hợp gỡ ra cài lại vẫn ko update địa chỉ IP mới ko?
Nếu gặp trường hợp đó. xóa lun cái Node cũ, rồi cài lại cái Node mới với key mới nha, lúc đó sẽ cập nhật IP mới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom