Thu Nhập Từ Capcha

ngày xưa cái thời sv mới bước chân vào mmo, lúc 2011-2012 gì đó, làm pix từ 11h đêm đến 5h sáng kiếm cũng được 5 -6$ gì đó, rồi đợt nó chỉ cho 1 acc/1ip là khó ăn rồi.
Nói thật lúc đó kiếm tiền từ capt dễ lắm chứ không như bjo đâu.

lúc trước gõ ban đêm 10h tới 6h sáng ngày được 5$, giờ thì ra ngoài làm được 1 năm r

Lúc trước captcha còn nhiều chữ để gõ thì mình kiếm được 3-6 triệu/tháng, có tháng mình kiếm được chục triệu, mình gõ chủ yếu ở trang gogetsome, không có đi làm ở ngoài, cũng không đi học, ở nhà gõ vậy thôi. Bây giờ không có chữ để gõ và mình cũng lười gõ nên 1 tháng chỉ được 700 nghìn thôi. Bây giờ mình gõ gogetsome kết hợp với 2 captcha, gõ 2 trang cùng 1 lúc vì gogetsome tải chữ quá chậm. Đủ trả tiền điện + tiền net + mua sữa uống mỗi tháng. Mình bây giờ đã có định hướng khác cho mình, không còn chơi MMO và ba mẹ mình cũng có đi làm nên không sao. Ngày xưa lúc captcha còn ngon, mình lên diễn đàn thấy có mấy bác cùng cảnh ngộ băn khoăn "nếu sau này captcha nát/chết/lừa đảo/dẹp bỏ thì cuộc đời sẽ đi về đâu", "ở nhà gõ captcha mãi như vậy có ổn không". Bây giờ captcha nó nát thật, ngồi ngẫm lại mới thấy điều các bác ấy lo xa là đúng. MMO chỉ nên là nghề tay trái, nếu xem nó như là nghề chính thì rất mạo hiểm.
(Mình chỉ nói lên suy nghĩ của mình thôi, nếu có gì sai các bác bỏ qua)

Nhớ ngày đói kém lọ mọ gõ gogetsome kiếm cháo, mới đó đã 4 năm rồi ...:(

Theo mình tìm hiểu trên mạng và các mem trong forum tư vấn thì gõ capcha thu nhập từ 20-30k/h.
Mình cũng đã thử cài MegaTypers gõ 5 ngày rồi mà còn chưa nổi 1$
Load thì chậm mà chờ cả tiếng mới ra capcha chữ.
Sau đó mình đổi sang capcha ảnh cũng chả khá hơn, load nhanh nhưng toàn bị sai.
Cuối cùng thì mất cả

Kinh Nghiệm Tại sao Cũng là treck captra nhưng mình được 4$/1000 click CÒn Bạn Thì Không
https://mmo4me.com/threads/kinh-ngh...h-duoc-4-1000-click-con-ban-thi-khong.383520/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom