thu nhập của gõ captcha

nblangthang

Junior
Reactions
29
MR
0.000
các pro cho em hỏi một người gõ với tốc độ trung bình thời gian làm việc trung bình thì thu nhập khoảng bao nhiêu $ một ngày?
thanks!

chuẩn mem = $ trung bình. bạn hỏi thế thì chịu roài. VD pix. bạn gõ 1000code/1h = 1$ (ưu cầu code đúng + id pix cũ nhé. chứ id mới tính $ theo pri rùi bạn à)

tốc đọ trung bình 1k/1h time làm việc trung bình 6h(- nghỉ giảo lao lướt web ...1h) còn 5h = 5$
trung bình là vậy còn có ngày siêng ngày ko siêng thì #

Theo mình thì tùy vào tốc độ gõ của bạn...
Thường thường mem mới thì speed từ 5 đến 10=> 400 đến 600 captcha/tiếng=> 1 ngày 5 tiếng thì khoảng 3$.
Mem gõ tốt thì speed từ 15 đến 20 => 800 đến 1k1 captcha/tiếng => 1 ngày 5 tiếng dc 5$.
Còn lại mem khủng speed 20-30 trở lên => thì khoảng 1k4 đến 2k/tiếng => 1 ngày 5 tiếng được 10$.
Gõ 1k-2k nên ra giải lao 10 or 15 phút để ko bị stress :D

thanks các bác trước em chơi PTU nhưng bh PTU khó nhai quá. Giờ muốn gõ captcha có bác nào nhận em làm đệ tử không
ym: mrcutchai
thanks!

tốc đọ trung bình 1k/1h time làm việc trung bình 6h(- nghỉ giảo lao lướt web ...1h) còn 5h = 5$
trung bình là vậy còn có ngày siêng ngày ko siêng thì #

bác pro thế, gõ 1000 code thứ nhất, qua 1000 code code thứ 2 là mỏi tay rùi
:binhsua146:

1$ 1 ngày.......đủ uống cafe

thanks các bác trước em chơi PTU nhưng bh PTU khó nhai quá. Giờ muốn gõ captcha có bác nào nhận em làm đệ tử không
thanks!

Cứ tìm hiểu trên 4rum, có khá đầy đủ đấy. Ko hiểu chỗ nào pm yh mình hướng dẫn cho. Nếu newbie có khó khăn, sẽ giúp đỡ 1 số thứ.
P/s: Nhận sư phụ thì có quà ra mắt ko ta. Kaka. Trước giờ chưa có ai nhận mình làm sư phụ hết. Toàn đi nhận người ta làm sư phụ ko ah >.<

Đang khủng hoảng, tham gia giai đoạn này thì hơi khó khắn.... Các dự án Load chậm dần... Hĩ, Làm sao kiếm tiền nuôi thân tiếp đây....

Tính ra capcha là cơ hội kéo dài sự sống của các MMOer nhất. Còn mình thấy mấy thể loại HYIP,click ADs là chúa nhảm 1loaij thì ko muốn làm gì mà hưởng tiền còn lại thì ngồi nhặt từng đồng lẻ.Đơn giản ---> chỉ capcha. nếu đầu tư bạn sẽ có những gì bạn muốn -->>IP5 hãy chờ ta :binhsua163:

thanks!
Mình không dám và cũng không đủ khả năng nhận ai làm đệ tử :)
Nhưng mình cũng đã đi trước bạn một đoạn thời gian và hiểu sự khó khăn của newbie nên nếu bạn có ý muốn làm captcha thì có thể pm mình, mình sẽ send bạn một số hướng dẫn, phần mềm và support những gì có thể :binhsua166:.
Y!H: nguoitutrentroiroixuong_oach

mới gia nhập captra : nên hiện công việc là thích thì làm ah
đêm thì chiến maga , kòn thời gian khác thì ngủ hoặc chiến pix ,hì pro thì 20 $ / ngày là quá bình thường với họ ah
:binhsua146::binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week