Help Thu nhập 2.000$ / tháng không quá khó như bạn nghĩ

Status
Not open for further replies.

lnd983

Junior
Reactions
20
MR
0.127
Như tiêu đề bài viết thì kiếm 2.000$ từ Clickbank không quá khó. Cái khó là làm như thế nào, ai hướng dẫn. ?:(
Thời gian gần đây có 1 seri nằm trong dự án break through hướng dẫn các bạn làm mà các bạn lại bỏ qua, các bạn tự cho mình giỏi không cần bổ sung kiến thức. Cái tôi đang nói đến là các bạn đã bỏ qua việc bổ sung kiến thức của 14 video trong dự án.
Đọc tới đây lại có người nghĩ: *éo mẹ lại có thằng nó tưởng mình ngu đi đăng ký ref cho nó. :)
Các bạn nghĩ rằng họ lừa bạn, Các bạn có biết trong đó nó dạy cái gì không mà vội vàng kết luận vậy?
Giả sử nếu không có cái vụ ref đó thì các bạn có đăng ký để xem thử trong đó nó dạy bạn cái gì không.

Trước khi đăng ký thì tôi biết là thằng đó nó được lợi đấy như tôi kệ mẹ nó, tôi quan tâm nó làm chó gì cho mệt vậy, nó làm giỏi thì nó kiếm được. tôi chỉ quan tâm mục tiêu mà tôi đã đặt ra trong năm 2016 của tôi mà thôi và tôi cần bổ sung kiến thức để hoàn thành mục tiêu đó. Các bạn quý gì khoản tiền hoa hồng nhỏ xíu đó vậy, nó có phải của bạn đâu, bạn cần quý là cái kiến thức người ta dạy bạn kìa.
Cái gì về Việt Nam cũng biến tướng hết vậy, tốt cũng thành xấu hết. Không động não suy nghĩ và thực hành mà phán như thánh.

Có bạn nói xem xong sau không share 14 video lên đây luôn.
Mắc cười, 14 video nặng gần 6GB-7GB, mỗi video khoảng hơn 500GB, ai rảnh up lên cho bạn để tốn thời gian và lưu lượng trên google drive vậy.
Xem video trên web vừa có tính tương tác, vừa học được những gì mà các thành viên khác bình luận, và có cả các việc bạn cần phải hoàn thành ngay tại web khi xem clip.
Bỏ ngay cái tư tưởng biết rồi, tư tưởng đó nó làm bạn nghèo thêm đó bạn à. Nó làm bạn trở nên lạc hậu vì không bổ sung kiến thức.

Tham gia mấy cái khóa học vớ vấn thì tham gia ầm ầm mà trong khi đó người ta thành công, người ta hướng dẫn thì không thèm xem.

Khóa học đắt quá thì kêu không có tiền học, mà khóa học miễn phí thì coi như *** không thèm học, đi tìm mấy cái thằng nổ chẳng làm ra được bao nhiêu mà học rồi không làm được gì thì lại bảo MMO không có đất sống. Bó tay thanh nên Việt Nam.

Mình gửi lại các bạn link 14 video 1 lần nữa. http://goo.gl/g0r0jp
Ai muốn bổ sung kiến thức thì đăng ký, ai đã đăng ký rồi thì vào xem lại, không thì làm ơn biến giùm cái nhé.

Đọc đến cuối vẫn có người nghĩ: *éo mẹ cuối cũng nó vẫn dụ mình đăng ký. Không có người nghĩ vậy thằng này cùi :D
Đây là thu nhập tháng 2 và tháng 3 vừa rồi.

Quẹt quẹt cái hình cho nó gớm 1 xíu chứ không mấy ông nội, bà cô lại cắt ghét rồi hô hào tao kiềm được tiền tụi mày đóng tiền đăng ký webinar của tao để học thì lại khổ cho các newbie. Đa cấp mmo dạo này nhiều quá.
Viết xong bài review này thì chắc gạch đá bay vào cũng nhiều lắm đây . :)

ném đá phát đầu:
Cái này ăn còn khó hơn chơi yb

lừa đảo thôi. ô nào nhận đc tiền tôi xin 1 lạy toàn lừa đảo đa cấp

đọc qua thấy học hỏi, quyết tâm, với mục tiêu năm 2016 nghe quen quen :oops:.

Em không biết làm youtube nên vào ném đá 1 cái thôi đi ra :rolleyes:

chả tin mấy cái này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back