Request Thread cho tất cả Newbie

forzajuve

Junior
Reactions
13
MR
0.189
Chào tất cả ae! Hiện tại mình thấy rất nhiều bạn Newbie còn mơ hồ với cái lĩnh vực MMO này (mình cũng vậy), mình suy nghĩ nếu không có 1 cái gì đó dành cho mọi newbie tập trung lại hỗ trợ lẫn nhau, mỗi người góp 1 ít kiến thức nhỏ nhoi vào thì nó sẽ tạo ra 1 cái cộng đồng dành cho Newbie chúng ta. Mình có thể tìm hiểu từ mọi nguồn rồi tập trung vào 1 nơi cho những ae chưa biết sẽ biết, không phải mỗi lần muốn gì là lên hỏi này hỏi nọ mất thời gian thậm chí còn không nhận được câu trả lời chính xác. Thậm chí còn bị lôi kéo vào những pha Scam đi vào lịch sử.

Bản thân mình có thấy rất nhiều hình thức MMO hiện nay, nói chung MMO thì nó cực rộng tuy nhiên hình thức thực tế và làm mình đang muốn theo đuổi là Affiliate, cái này dần trở nên quen thuộc cho những ai chơi MMO luôn rồi (mình theo dõi nhiều người chơi cái này và tiền thì khỏi phải bàn tùy vào độ siêng và ít khéo léo). Mình có tạo 1 nhóm riêng cho ae Newbie trên Facebook ai muốn thì vào nhé. Ae mình cùng nhau tìm hiểu và kiếm tiền. Không nhanh thì lâu, không kiếm tiền được bây giờ thì tuần sau, tháng sau tìm. Kiên trì theo đuổi là có đc tất

Link nhóm: https://www.facebook.com/groups/2429935657248060/

Các bô lão muốn vô chia sẻ cho ae thì xin mời luôn nhé. Mở cửa 24/24

xin bạn chỉ cho m 1 cách làm ăn nào đó đc kg giờ kiếm tiền khó quá cậu

Upvote 0
xin bạn chỉ cho m 1 cách làm ăn nào đó đc kg giờ kiếm tiền khó quá cậu
Bạn vào nhóm rồi mình bàn, kiếm tiền có cách nào mà dễ đâu bạn. Phải chịu khó, kiên trì mới có được. Còn ai giới thiệu đơn giản tháng kiếm 1000 đô đc liền thì mơ đi, họ bắt bạn mua khóa học hoặc cần ít nhất 2 năm kinh nghiệm trở lên thì may ra. Số ít thôi mới đạt đc

Upvote 0
Hi bạn, mình đã đăng kính join group nhé. :)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom