Matrix Thông Tin về ZeekRewards - Cập nhật từng giờ

Status
Not open for further replies.
Nói thật vs các bác chứ e cũng đen vãi lều thật. Đúng 1 tuần trước bị mất xe, đâp mẹ hết $ vào zeek hy vọng 2 tháng nữa có con xe ngon. Thôi thì đường cùng mà nó die thì mấy a tư pháp mỹ trả lại $ ae cũng đc.

VL !bạn tôi :binhsua24:

Zeek mà toi thì nhiều nhiều kế hoạch của mình cũng toi theo.

12 năm chưa biết đến zeekler,nhưng 1 ngày tôi phát hiện ra nó,với lòng tham,với lòng yêu tiền vốn có,thế là tôi đã quyết tâm đâu tư.Và rùi 12 năm hoạt động zeekler k bị gì.mà chỉ khi tôi tham gia thì em zeekler nhà mình bị anh tư pháp sờ phải.:((.:binhsua21: Ae có nhu cầu thì tôi lập cho 1 group tự tử nha.a cần tham gia pm.:((

Thằng zeek có công ty mẹ là 1 tập đoàn lớn !!! Anh em cứ chờ đã !!! Đây chỉ là mí tin chưa chính thống !!! Nên anh em chờ nó trả lời đã :))
mi điên à :binhsua27::binhsua27:

Muốn zeek thực hiện giúp ước mơ cho mình cũng cần phải có kế hoạch chiến cụ thể.
Chứ như mình thì ....

Zeek đi là iphone của em đi hix! Mong được con iphone 3gs cũ cũng khó thật đó hihi! (tại chơi free ko có vốn mà!)

đầu tư k nhiều,nhưng đó là cả gia tài và công sức bỏ ra,hayzz....captcha,offer,forex,..MMO dồn vào zeek. !
1 dấu chấm " ! "

May mà mình rút exp từ JSS, nên k đầu tư vào zeek quá lớn, chúc ae sớm qua khỏi cơn giông bão này!

Chỉ là 10$ để nâng cấp acc:(

zeek die thê là một số dự định cũng die luôn, khả năng đóng cửa luôn lớn quá :(

hãy cứu lấy zeek

Dear NGUYEN PHUONG,

Thanks for signing my petition, "North Carolina Attorney General: Roy A. Cooper: Keep Zeek Rewards Open For Business."

Winning this campaign is now in your hands. We need to reach out to as many friends as we can to grow this campaign and win.

Thanks for your support,

Jesse
Take the next step: Ask your friends to sign
Don't just be a signer — be an organizer. Turn your signature into hundreds more by asking your friends to sign. Then they'll ask their friends. That's how we win.
open
Các bạn hãy bấm vào share this petition để vote cho zeek. Xin hãy cứu 10k$ của mình :binhsua21:và cứu lấy chính các bạn!

Buồn hơn chữ buồn.:binhsua09:

Cheat nó lắm vào nó phải ra đi

Cheat nó lắm vào nó phải ra đi

k phải do cheat đâu bạn, co công ty nó làm ăn có vấn đề
hoặc chỉ thanh tra tạm thời,bâst kỳ công ty nào cũng bị nhòm ngó :D
nhất là vào thời điểm này khi zeek đang hot

đã cập nhật thêm tin tức.

k phải do cheat đâu bạn, co công ty nó làm ăn có vấn đề
hoặc chỉ thanh tra tạm thời,bâst kỳ công ty nào cũng bị nhòm ngó :D
nhất là vào thời điểm này khi zeek đang hot

Anh công nói chuẩn đó, có trách thì cũng không phải do cheater gây ra mà là do công ty đó thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back