Thông tin thị trường Altcoin hàng ngày !

bogauvn

Senior
Reactions
391
MR
6.456
Chủ đề này mình sẽ dành để cập nhật thông tin về thị trường alcoin, bitcoin và crypto. Những tin tức mới nhất, thú vị nhất. Mình mong chủ đề sẽ mang lại giá trị thông tin cho những ai quan tâm tới thị trường crypto. :)
Một mùa altcoin đang dần tới, khi Bitcoin bùng nổ thì đây là cơ hội cho thị trường crypto phát triển và tăng trưởng lớn mạnh hơn trước đây.:popo_bye:

Giao dịch ngoại hối, vàng, bitcoin xem thêm nhiều kiến thức hay tại đây:

thị trường alcoin​

Thị trường Bitcoin mỗi ngày

Tổng hợp tin tức cập nhật về kinh tế, thị trường tài chính ngoại hối Forex

Bắt đầu ngay nào.
Cập Nhật ADA Hard Fork | ETH Vẫn Còn Rẻ

Last edited:
Vốn hóa tập trung vào Bitcoin, ETH và vài cointop tăng, còn những coin có vốn hóa thấp(coin cỏ, coin rác, token rác...) thì ko tăng trưởng nổi hoặc còn bị giảm khá mạnh

Ủng hộ bác ! :popo_big_smile:

Cảm ơn bác
Ủng hộ bác ! :popo_big_smile:

Vậy là trong ngày hôm qua BTC đã được đẩy lên giá cao nhất 11388$ và hiện tại BTC đang được giao dịch ở mức giá quanh 11k$.
Hôm nay thj trường khá xanh, vốn hóa được đẩy vào BTC và những coin top

Ngày hôm nay thị trường có điều chỉnh nhẹ, BTC và cointop giảm nhẹ từ 0.5~3% vốn hóa được đẩy sang các coin 2 chữ số.

Cardano Hard Fork Đã Thành Công, Bước Kế Tiếp Như Thế Nào?

Các bạn lưu ý trong thời gian này nên nâng tỷ trọng bitcoin, alcoin chỉ có đợt tăng trưởng dài hạn tiếp theo khi BTC vượt qua 20k$

Thị trường crypto hôm nay khá khởi khắc khi ETH đang được giao dịch ở mức giá 400$ các đồng coin khác đều có mức tăng tốt từ 3~8%

Ngày hôm nay thị trường crypto nói chung và nhất là Altcoin đã tăng trưởng ất mạnh, các đồng tăng khoảng 3~5%

Sau khi BTC vượt lên trên 12000$ thì hiện tại BTC đang đi ngang ở vùng 11900$, các altcoin cũng có đợt giảm giá nhanh chóng từ 3~7%

Hóng các bác cho nhận định về dự án Libfx. dạo này em thấy trên facebook nhiều anh em chia sẻ quá. Đỉnh điểm là hôm qua mẹ em còn hỏi về dự án này vì có 1 người anh em thiện lành nào đó đang tư vấn mẹ em đầu tư =)))
em có check thì ra ip hosting đến từ Việt Nam ?

Ko quan tâm, và ko thấy gì nổi bật. Tập trung vào Bitcoin và thích thì mấy coin top nữa cho lành :popo_boss:
Hóng các bác cho nhận định về dự án Libfx. dạo này em thấy trên facebook nhiều anh em chia sẻ quá. Đỉnh điểm là hôm qua mẹ em còn hỏi về dự án này vì có 1 người anh em thiện lành nào đó đang tư vấn mẹ em đầu tư =)))
em có check thì ra ip hosting đến từ Việt Nam ?View attachment 156081View attachment 156082

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom