Help Thông tin nóng cho toàn bộ các anh em trong 4rum

Status
Not open for further replies.
cho em làm thành viên với ạ
YM : dongthoigian2015
rất mong được hợp tác với anh

Nói chung hoang hô tinh thần của theart!
Nhưng trong thời gian đã nói đó mà theart không share cho các bạn trong topic thì mình buộc lòng phải cho theart nghĩ dưỡng dài hạn vì tội câu like! Mong theart lưu ý
Rất đúng lúc Mod ơi :->

cho em xin 1 slot với nha chủ thớt , cảm ơn nhiều :)

Offer đến ngày tàn............Khi mà người người làm offer, nhà nhà chơi offer...
Có chút ý kiến tới threat thế này:
Threat có biết rằng đa số mọi người chơi offer dùng socks gì ko ?? Và số lượng socks có nhiều ko ? và khi mình làm có mang lại lợi nhuận cho nhà quảng cáo ko ? Nêu Threat shảre kinh nghiệm làm trafic thực em hoàn toàn ủng hộ.. Còn cheat á :)) xin lỗi threat chứ chắc chỉ 1-2 tháng VN sẽ bị cấm ở tất cả các net.. NGuyên nhân ah.. click tốt ư? Không đâu. RRS ư ? Chả đủ...v...v...Vấn đề chính là socks có proxytop <3 là có hạn..và ko thể 1 socks hết ông này lead lại đến ông kia lead đc..chả có gì là ko check ra..Thui thì rủ nhau đổi nghề :v

Đánh giá cao ý kiến của cậu. Tuy mình cũng là 1 newbie, mới tập tành chít choát, sống thì ít nhưng die thì nhiều. Thiết nghĩ Threat nên share kinh nghiệm về làm traffic thực (đó mới là con đường lâu dài). Mình thì không phải dân IT, lại mới tập chơi offer nên xem ra con đường này còn gian nan lắm.
Like tình thần chia sẽ của Threat.

Đứt cáp lên tình thần chém gió lên cao quá, có thằng ngu nào lại mang bát cơm nhà mình cho người khác bao giờ đâu :))

Thông tin nóng cho toàn bộ các anh em trong 4rum. trong vòng 1 tháng tới bên tôi sẽ:

1. cập nhật từng ngày, từng giờ về tình trạng offer của các net, off nào lead, có thể chiến được mình sẽ đưa lên cũng với cách lead nếu ai có nhu cầu. Phân loại rõ ràng giữa các net như Mobvista, bluetrack, matomy, sonic v...v, bao gồm các dạng off: PC, android, wall,....

2. Chia sẻ tài liệu MIỄN PHÍ cho bất kì thành viên nào, bao gồm các tài liệu về chiến net, traffic, ăn off các loại một cách ngắn gọn nhất, đầy đủ nhất. cung cấp công cụ MIỄN PHÍ cho các thành viên, Xin nhắc lại: HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ

3, Hỗ trợ MIỄN PHÍ việc tạo tài khoản network của bất kỳ network nào (nghiêm cấm việc mua bán tài khoản giữa các thành viên)

4. Hỗ trợ cách thức đan xen giao thông thực và giao thông ảo cho các thành viên

5. Cung cấp Tool RSS MIỄN PHÍ, đảm bảo tỉ lệ giữ lại người dùng theo yêu cầu của từng nhà quảng cáo

6. Giáp đáp thắc mắc chung của các thành viên

************************************************** *******************************
Việc này tôi nhận thức được rằng có người sẽ nói ảnh hưởng đến quyền lợi của nhiều người tại VN, nhưng sau khi suy nghĩ kỹ tôi vẫn đưa ra quyết định ẩn danh tính và tạo ra chủ đề bàn luận này để tổng hợp ý kiến mọi người. Chúng ta cần giúp đỡ những người khó khăn kiếm tiền chứ không thể ích kỷ. Trung Quốc, Ấn Độ với nhiều tỉ dân đang làm mưa làm gió trong ngành công ngniệp này thì với số dân chưa quá 100 triệu của việt nam có làm hết thì không thể làm hỏng miếng cơm của ai đó được, ngược lại nó chỉ làm đất nước chúng ta giàu hơn, mạnh hơn. Trong kinh doanh thì mọi thứ đều tuân theo quy luật đảo thải.

Hy vọng các thành viên góp ý nhiệt tình để tôi có thể đưa ra những việc làm cần thiết nhất
Cho em xin 1 chân làm đệ thớt nhé. Có gì tag em vào với :D

Thông tin nóng cho toàn bộ các anh em trong 4rum. trong vòng 1 tháng tới bên tôi sẽ:

1. cập nhật từng ngày, từng giờ về tình trạng offer của các net, off nào lead, có thể chiến được mình sẽ đưa lên cũng với cách lead nếu ai có nhu cầu. Phân loại rõ ràng giữa các net như Mobvista, bluetrack, matomy, sonic v...v, bao gồm các dạng off: PC, android, wall,....

2. Chia sẻ tài liệu MIỄN PHÍ cho bất kì thành viên nào, bao gồm các tài liệu về chiến net, traffic, ăn off các loại một cách ngắn gọn nhất, đầy đủ nhất. cung cấp công cụ MIỄN PHÍ cho các thành viên, Xin nhắc lại: HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ

3, Hỗ trợ MIỄN PHÍ việc tạo tài khoản network của bất kỳ network nào (nghiêm cấm việc mua bán tài khoản giữa các thành viên)

4. Hỗ trợ cách thức đan xen giao thông thực và giao thông ảo cho các thành viên

5. Cung cấp Tool RSS MIỄN PHÍ, đảm bảo tỉ lệ giữ lại người dùng theo yêu cầu của từng nhà quảng cáo

6. Giáp đáp thắc mắc chung của các thành viên

************************************************** *******************************
Việc này tôi nhận thức được rằng có người sẽ nói ảnh hưởng đến quyền lợi của nhiều người tại VN, nhưng sau khi suy nghĩ kỹ tôi vẫn đưa ra quyết định ẩn danh tính và tạo ra chủ đề bàn luận này để tổng hợp ý kiến mọi người. Chúng ta cần giúp đỡ những người khó khăn kiếm tiền chứ không thể ích kỷ. Trung Quốc, Ấn Độ với nhiều tỉ dân đang làm mưa làm gió trong ngành công ngniệp này thì với số dân chưa quá 100 triệu của việt nam có làm hết thì không thể làm hỏng miếng cơm của ai đó được, ngược lại nó chỉ làm đất nước chúng ta giàu hơn, mạnh hơn. Trong kinh doanh thì mọi thứ đều tuân theo quy luật đảo thải.

Hy vọng các thành viên góp ý nhiệt tình để tôi có thể đưa ra những việc làm cần thiết nhất
Dân giàu nước mạnh.. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week