[Thông tin] các trường cao đẳng, đại học --- bãi rác ở quận 9

Status
Not open for further replies.

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Insuree Balance
0
* Trường học *
* Cao đẳng Công Thương TP.HCM --- Địa chỉ: 20 Tăng Nhơn Phú, phường Phước Long B, Quận 9, TP.HCM.(trường em đang học)
* Đại học Giao Thông Vận Tải (cơ sở 2) --- Địa chỉ: 450-451 Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Tp.HCM.
* Trường cao đẳng Kinh Tế Đối Ngoại (cơ sở quận 9) --- Địa chỉ: 106A Đại lộ 3 – P.Phước Bình – Q9.
* Trường cao đẳng Nghề TP.HCM --- Địa chỉ: 165 Đại lộ 3 – P.PhướcBình – Q9.
* Trường cao đẳng Nghề Kỹ Thuật Công Nghiệp TP.HCM --- Địa chỉ: 502 Đỗ Xuân hợp – P.Phước Bình – Q.9.

* Bãi rác *
Địa điểm 1: Đường đỗ xuân hợp đi xuống tầm 500m. (chưa khảo sát)
Địa điểm 2: 25B, lê văn việt, phường hiệp phú, quận 9. (chưa khảo sát)

nếu ai biết thêm thông tin gì, thì post lên cho em biết, để em cập nhật thông tin nhé.
anh @chemgio vào nhận hàng nè.

Last edited:
ok nhận hàng thanks thằng em ,gợi ý lên google search bãi rác ở quận 9 hoặc 1080 ,ah mà còn mấy nơi tập trung người nghèo ,hoặc khu nào tập trung người lang thang vô gia cư không có chỗ ở hình như em chưa đưa lên :D

ok nhận hàng thanks thằng em ,gợi ý lên google search bãi rác ở quận 9 hoặc 1080 ,ah mà còn mấy nơi tập trung người nghèo ,hoặc khu nào tập trung người lang thang vô gia cư không có chỗ ở hình như em chưa đưa lên :D
sặc, em cứ tưởng phải đi tận nơi chứ, mà em cũng moi ra được 1 chỗ rồi, đường đỗ xuân hợp đi xuống tầm 500m là có 1 bãi.

sặc, em cứ tưởng phải đi tận nơi chứ, mà em cũng moi ra được 1 chỗ rồi, đường đỗ xuân hợp đi xuống tầm 500m là có 1 bãi.
cái a muốn là em đi tận nơi khảo sát mà ,tự vì thấy em bí quá nên a chỉ cho em cách tìm rồi sau đó em đến tận nơi khảo sát hhihi

cái a muốn là em đi tận nơi khảo sát mà ,tự vì thấy em bí quá nên a chỉ cho em cách tìm rồi sau đó em đến tận nơi khảo sát hhihi
uhm, em sẽ đi tận nơi khảo sát, rồi về báo tình hình, để tối em đi, mới thấy được họ ở đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week