Matrix Thông báo về xài PZ trong invest shares

Status
Not open for further replies.

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Qua topic keencash này mình khuyên tất cả mọi người để an toàn hãy chuyển qua chơi hoàn toàn bằng PZ để có vấn đề gì ta có thể dispute lại ngay lập tức . Việc xài các tiền tệ như LR,STP,EP,PM là rất mệt mỏi trong việc đòi lại nếu site có vấn đề.
Vì vậy ai có PZ thì hãy chiến nhiệt tình , còn ai ko có thì có thể đổi sang PZ (nhớ check nguồn cẩn thận)
Còn việc ai nói là PZ của invest shares sẽ bị reserved là hoàn toàn ko có thật. Không phải lo lắng về chuyện này . Các bạn nên thay đổi IP nếu muốn chơi nhiều tk PZ để cho an toàn.

rs thì chơi cái giề nó cũng rs hết, bất kể ở đâu và thời gian nào!

nếu tìm được nguồn hàng sạch thì có lẽ mình cũng nên chuyển qua pz cho nó lành. hic hic. nếu khi chiều dep bằng pz thì giờ đã lấy lại được tiền rồi :(

PZ chưa veri distupe nhiều hay liên tục có sao không mọi người, qua giờ distupe 2 lần 2 site rồi :|

mình cũng dis hơn 1 tháng rồi chả thấy tăm hơi .như winwinshares mình mo dis dc ko ta :D

Dispute thì ko cần ver.
Còn với invest shares khi bạn dispute tập thể cùng lí do . Admin sẽ không thể chối cãi mà phải trả lại bạn trong thời gian ngắn. NÊn có thể yên tâm 100% nếu sài PZ chiến invest shares

mình vừa dis pz thằng keencash
tự nhiên giờ trong phần giao dịch, có 2 cái giao dịch được đưa lên trên với Status ghi là : Reversed
vậy là sao các bác. Hay bị mua trúng pz bẩn

mo dis 1k2 mà nó refun có 25$, chắc tài khảon thằng kiqa ko có tiền

trời ơi sao loạn xà ngầu lên thế này. Buồn ngủ quá. Có gì mai mình sẽ xem xét tất cả các trường hợp nha :(

úp lên chờ thớt vào giúp giùm nè.
mấy cái giao dịch bị Reversed thì tính sao nhỉ. Để nguyên hay làm gì đây. Hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet