• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Thông báo v/v tình hình ở Biển Đông

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Kính gửi toàn thể BQT, thành viên của diễn đàn mmo4me,
Theo tinh thần thông báo của Thủ Tướng Nguyễn Tấn Dũng thì Thủ Tướng yêu cầu mọi công dân Việt Nam, công dân nước ngoài đang công tác, làm việc tại Việt Nam không có những hành động vi phạm Pháp luật, không nghe theo kẻ xấu, mọi người cùng nhau giữ gìn an ninh trật tự, đoàn kết giúp đỡ lẫn nhau phát triển sản xuất kinh doanh, nâng cao đời sống và góp phần cùng cả nước bảo vệ chủ quyền thiên liêng của Tổ quốc theo đúng Pháp luật của nước ta và luật pháp quốc tế.

Nay mình xin thay mặt BQT 4room ra thông báo cho toàn thể member tại 4room được biết như sau :
_ Mọi bài viết, bình luận về tình hình Biển Đông phải được lấy từ nguồn tin chính thống (các trang mạng của Việt Nam mà cụ thể là trang của thủ tướng và VNExPress)
_ Mọi bài viết lấy từ nguồng linh tinh như facebook, trang cá nhân của bọn phản động là sai trái và sẽ bị xử lý. Thành viên nào post bài sai sự thật sẽ bị banned vĩnh viễn.

Nay thông báo cho mọi ngườ được rõ.

:oops: hú hú ủng hộ

Á đù

Mod viết còn lỗi chính tả nhiều quá :p:p:p

Forum đã có rule là cấm bàn về chính trị! Bài nào liên quan đến chính trị thì cứ xóa thẳng tay! Cần gì phải thông báo cho mắc công!

tot nhat post xong close me topic di tranh binh luat linh tinh chi xem duoc rau :))

Ọc ọc. Trang nguyentandung.org là trang chính thống à. Dạo trước có nghe thông tin trang đó của nước ngoài mà.
ko phải của chính phủ đâu, site này là của người khác ở nước ngoài (còn phản động hay ko thì chưa rõ).

Các site của chính phủ, thành viên chính phủ thì thường phải có đuôi .chinhphu.vn :)

_ Mọi bài viết, bình luận về tình hình Biển Đông phải được lấy từ nguồn tin chính thống (các trang mạng của Việt Nam mà cụ thể là trang của thủ tướng và VNExPress)

Trang của thủ tướng là trang nào vậy bro? :|

Còn topic này mình nghĩ là thừa vì forum đã có rule cấm bàn luận về chính trị. Ngoài ra các phương tiện truyền đại chúng, mạng di động.. đã đưa tin về việc cảnh báo mọi người rồi :)

Còn việc thông tin thì mọi người hãy vào các web báo chí chính thống mà coi, việc gì phải vào forum mmo để coi chứ >.<

Có 1 số cậu cho là topic này là thừa vì Rule cấm việc bàn luận về chính trị.
Nhưng xin thưa, mấy ngày qua mấy bác trên này lập topic không phải để bàn luận mà là copy từ nguồn linh tin nào rồi post nên mình phải lập topic này.
Và nội dung topic mình có nói rõ
_ Mọi bài viết lấy từ nguồng linh tinh như facebook, trang cá nhân của bọn phản động là sai trái và sẽ bị xử lý. Thành viên nào post bài sai sự thật sẽ bị banned vĩnh viễn.
Các cậu làm ơn đọc hiểu chứ đừng như nước đổ đầu vịt thế nhé.

Ủng hộ bác Mod nào mọi người. Cùng nhau đoàn kết và tránh bị kẻ xấu lợi dụng!

Rule Forum đã nói rõ là CẤM BÀN LUẬN VỀ CHÍNH TRỊ! Thì topic nào liên quan cứ del và banned member đã post!
Nếu lập topic này thì xem như rules Forum ko có!

@NamTuoc : các topic kia ko có người xử lý là do lỗi của thành viên BQT xử lý chậm trễ chứ ko phải là vì topic ko vi phạm rule:)

Nói thật thì topic thông báo này có cũng như ko :) Vì là người thông minh thì tự sẽ biết thông tin nào nên tin và thông tin nào chỉ đọc cho biết :) Mọi thông tin mà ko rõ ràng thì ngay lập tức sẽ có người vào topic đó thông báo cho anh em và sẽ có mod closed thôi :) (cậu có thể qua box chat kiểm tra :) )

P/S: topic này của cậu là THỪA, nhưng nó cũng ko sai và cũng mang ý tốt nên nhắc vậy thôi chứ ko có gì kiến gì :)
Và cả đời cậu chắc chẳng bao giờ bỏ đc cái tật cứ bị người khac nói gì thì lại "xúc phạm" người đó ngay nhỉ :)
Các cậu làm ơn đọc hiểu chứ đừng như nước đổ đầu vịt thế nhé.

Thôi làm việc tiếp, mình ko rảnh ngồi đợi kết quả trận banh rồi đi khắp forum làm việc vô nghĩa :D

@NamTuoc : các topic kia ko có người xử lý là do lỗi của thành viên BQT xử lý chậm trễ chứ ko phải là vì topic ko vi phạm rule:)

Nói thật thì topic thông báo này có cũng như ko :) Vì là người thông minh thì tự sẽ biết thông tin nào nên tin và thông tin nào chỉ đọc cho biết :) Mọi thông tin mà ko rõ ràng thì ngay lập tức sẽ có người vào topic đó thông báo cho anh em và sẽ có mod closed thôi :) (cậu có thể qua box chat kiểm tra :) )

P/S: topic này của cậu là THỪA, nhưng nó cũng ko sai và cũng mang ý tốt nên nhắc vậy thôi chứ ko có gì kiến gì :)
Và cả đời cậu chắc chẳng bao giờ bỏ đc cái tật cứ bị người khac nói gì thì lại "xúc phạm" người đó ngay nhỉ :)
Nói vậy hóa ra cậu cũng thấy những Topic kia ?! Cậu cũng biết những topic kia là sai rule vậy sao không Report vậy hả cựu thành viên BQT !?

p/s : Topic này này mình thông báo cho 1 số menber có hiểu biết được rõ và không làm điều sai trai
Cò ai chưa thông thì vui lòng inbox nhé.
Topic close để mắc công có thành phần xấu vào kích động nữa khône tốt cho 4room.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom