Announce Thông Báo !!!! Offine AE Ở Huế Đây

vn269647

Newbie
Reactions
52
MR
0.000
Trước khi thông báo mình đã lập topic kêu gọi ae ở Huế báo danh và đã thấy rất nhìu mem : http://mmo4me.com/showthread.php?46763-AE-O-Hue-Vao-Bao-Danh-Nao . Nên Nhân Ngày 8-3 Mình Sẽ Tổ Chức 1 Buổi Offine Nho Nhỏ :binhsua95:

Vào Lúc 2h Chiều 11-3-2012 . Tập Trung Tại Nhà Văn Hóa ( Nhà Hát Lớn ) Huế :binhsua112:
Kinh Phí Thì Ở Huế Cái Gì Cũng Rẻ Nên 1 Mem 100k Là OK Và Ai Là Con Gái Thì Cho Thủ Quỹ =))
Ai Đi Thì Báo Danh Theo Mẫu Nhé !!

Họ Tên : ....
Số DT : ......
Y!H : ......

AE Cứ Bảo Danh Và Đóng Góp Ý Kiến Buổi Offine Rồi Mai Mình Sẽ Bổ Sung Offine Sẽ Tổ Chức Đi Đâu Chơi :m094:
Mình Sẽ Tổ Chức Ngày 9-3 Để Ngày 10-3 AE Nào Đăng Ký Event FiFa Ko Gặp Trở Ngại Nhé !!!

Ký Tên : Fa :binhsua112:

Last edited by a moderator:
Không có tiền đi ;)) -18t

có ý kiến thế này đối việc Offline của anh em
đầu tiền là ngày 8/3 thì có lẽ không ổn vì ngày đó 1 có thể 1 số bạn muốn đi mà không được vì bận ghẹ này nọ bla bla bla như vậy thì cũng không vui lắm !
thứ 2 buổi gặp mặt đâu tiên thì anh em chưa có quen nhau nên trước tiên là cafe chém gió làm quen đã rồi mới tính chuyện ăn chơi này nọ lên kế hoạch cụ thể . thân !

có ý kiến thế này đối việc Offline của anh em
đầu tiền là ngày 8/3 thì có lẽ không ổn vì ngày đó 1 có thể 1 số bạn muốn đi mà không được vì bận ghẹ này nọ bla bla bla như vậy thì cũng không vui lắm !
thứ 2 buổi gặp mặt đâu tiên thì anh em chưa có quen nhau nên trước tiên là cafe chém gió làm quen đã rồi mới tính chuyện ăn chơi này nọ lên kế hoạch cụ thể . thân !

ok ! cảm ơn bạn .. cứ góp ý kiến rồi mùng 7-3 mình sẽ nói lại ae sau :)

8-3 ko ổn đâu cậu ơi ngày đó nhiều người mua ghế làm tình trên các trang mang xã hội nhiều lắm cơ :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,559
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom