Help Thông báo khẩn cấp cho ae Zeekrewards

aitra

Banned
Reactions
46
MR
0.000
Hiện tại mình vừa nói chuyện với với Alex de Brantes - Internet Marketing Manager của Zeekrewards..! Cuộc nói chuyện được thực hiện qua skype..!
Mình có hỏi ông ta tại sao mình ko nhận được tiền từ Zeekrewards mặc dù đã quá hạn thanh toán..! Dưới đây là nội dung cuộc nói chuyện rất đơn giản và dễ hiểu :

Mình đã vô tình để proof để tuyển ref, và đó bị dính vào điều cấm kị của cty..Hiện tại cty không khuyến khích các hình thức đó..! Nhiệm vụ của ae chúng ta là tháo hết các proof xuống và nếu ai cần thì sent riêng cho nhau thôi.!
Thanks ae..! Hi vọn mình sẽ nhận đc $ trong 24 giờ tới..!

uppppppppppp..................

nếu thế này thì những thằng tây nó làm quảng cáo của nó trên youtube có mà ăn cám hết ah , mà nó có bao thành viên có ngồi seach tìm từng tên thành viên 1 ko mà soi xem có post proof ko

Video thì không cấm..! Còn proof là điều nhạy cảm..! Luật của cty là thế..! Đã là mem thì phải tuân theo thôi...! Zeekrewrds is number one..!
Chiến mạnh đi ae ..! Càng khó ăn mới càng uy tín..!

có vẻ sắp đến ngày tàn òy, hy vọng mấy chiến hữu của mình rút đc xèng

Không sao..! Vẫn nằm trong hệ thống thôi mà..! Có điều F1 thì vẫn quý hơn f3..:)

Đề nghị các bác ko vào đây chém gió nhé..! E đang bị nó hold 25$ solid và 45$ AP mà chưa nhận đc nè..! nó cho e 24h để gỡ proof..! Khổ thế đó..! Không biết mai $ có về ko nữa..!

mới tham gia thằng này thấy chua chat quá :binhsua15:

Trên đời này vốn ko có gì là ngon ăn cả..@@ zeekrewards cũng thế..! Chỉ có làm hết khả năng thì mới có nguồn thu nhập lớn..!

E cũng thử tham gia xem sao. Cày từ free thôi chứ ko up gì cả. Hi vọng nó ko cho ăn cam để gió của các bác có nổi thì cũng là gió lành để a e ủng hộ. Thanks for the useful info.

Bác có chắc là maganer của Zeerewards không ?

Info của nó đây..! Bác nào thích thì add skype hoặc vô trang chủ zeekrewards.com đọc về about us

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom