Thông Báo Địa Điểm Tặng Xe Lăn,Xe Lắc Vào Ngày Mai 18-4-2014

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Ngày Mai 18-4-2014 ngày người khuyết tật việt nam, Nhóm MMO4ME Charity sẽ tiến hành trao tặng xe lắc ,xe lăn cho những người khuyết tật ,tại Quán cơm chay Thiên Phước 5000đ, địa chỉ: 62 Nguyễn Chí Thanh ( nối dài ) phường 16, quận 11 - TPHCM vào lúc 10h đến 12h,

quán cơm mà đã lên báo và facebook cách đây vài tháng về việc cô bán ve chai góp chai dầu và bao gạo ,quán cơm dành cho người nghèo ,anh em có thể tìm hiểu thêm về quán cơm tại 2 bài báo này http://infonet.vn/chuyen-la-thuong-o-mot-quan-com-chay-sai-gon-post115283.infohttp://us.24h.com.vn/ban-tre-cuoc-song/cau-chuyen-cam-dong-o-quan-com-5000d-c64a604507.html

hình ảnh mình chụp lại từ facebook của mình

đính chính là xe lắc nhé không phải xe lăn do phước hòa viết nhầm và chữ charity là i ngắn không phải y dài,,phước hòa viết nhầm

và mình cũng nói thêm thông tin này để anh em biết ,mình đã quyết định tặng thêm 2 xe lăn+ 2 phần quà, mỗi xe lăn trị giá 1t1,số tiền này là tiền cá nhân mình tặng chứ không liên quan gì đến quỹ cả ,phước hòa đang tìm thêm 2 người để tặng xe lăn cho nên chưa có đưa lên thông báo ,coi như lần này nhóm mmo4me charity của tụi mình sẽ tặng 2 xe lắc và 2 xe lăn cho 4 người khuyết tật và mỗi người sẽ nhận thêm 1 phần quà đặc biệt như mình đã nói trước đây, ngoài nhóm mmo4me charity ra thì anh em ai muốn tham gia trao tặng xe lăn ,xe lắc thì cứ lại địa điểm trên vào lúc 10h đến 12h nhé nhưng tốt nhất là 9h50 nên có mặt ở quán cơm cho nó chắc ăn vì trao xe thì cũng nhanh lắm :D

@MB4888 cố gắng tham gia nhé :D

Last edited:
:P hành động tốt như vậy thì còn gì để nói nữa :D
tiếc giờ mình không có điều kiện quyên góp, khi nào đi làm dù không mmo mình vẫn góp tiền cho quỹ charity :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week