Announce Thông báo bảo trì Server tối ngày 13/12/2022

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,292
MR
49.084
Chào các bạn,

Bên cho thuê Server của Forum thông báo là sẽ bảo trì hệ thống tối nay ngày 13/12/2022 từ khung giờ 7PM - 9PM hoặc có thể sớm hơn.

Mọi người sắp xếp công việc giờ này nghỉ ngơi dưỡng sức chút đỉnh rồi quay lại làm việc sau 9PM nha.

Chúc tất cả mọi người có một buổi tối nhiều niềm vui,
BQT MMO4ME

giờ mới đọc dc thông báo ~~ cứ tưởng bác nào "thịt" forum :popo_big_smile::popo_big_smile:

Last edited:
sáng mình lấy dt mở mmo4me xong có mail đăng nhập thiết bị mới vào 23:22, tưởng ông nào vào được acc mình lật đật bật máy đổi pass, đổi xong mới ngờ ngợ, có vài mail nữa cũng giờ y như trên, chợt nhận ra do lệch múi giờ.
ôi con tim yếu đuối của em :popo_cry:

Sau khi bảo trì xong có Bác nào bị xóa bài khi đang ở chế độ kiểm duyệt không nhỉ! Mình đăng một bài trong Trend thấy ở chế độ kiểm duyệt. Chiều vô mất tiêu luôn. Đây có phải là tính năng mớ!

giờ mới đọc dc thông báo ~~ cứ tưởng bác nào "thịt" forum :popo_big_smile::popo_big_smile:
ủa tối nay mới bắt đầu mà ta ??
Cả buổi sáng giờ hẹo mà .. có vô dc đâu. tối nay bảo thì ko nói
tưởng sáng nay database của forum bị "oẳng" chứ :popo_beat_brick:
cứ tưởng bác nào vô trộn hết rồi :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Sáng nay 9h hơn đã thấy bảo trì rồi :D
Không biết tối có báo trì nữa không Anh @Shin .
Sáng hôm ấy sự cố hơi bất ngờ nên gián đoạn chút. Nhưng tối đến thì lại không thấy bên Server bảo trì. Mình cũng không rõ lý do lắm.

Mà giờ cũng ổn rồi. Mấy ngày hơi gián đoạn các bạn thông cảm nha.

sáng mình lấy dt mở mmo4me xong có mail đăng nhập thiết bị mới vào 23:22, tưởng ông nào vào được acc mình lật đật bật máy đổi pass, đổi xong mới ngờ ngợ, có vài mail nữa cũng giờ y như trên, chợt nhận ra do lệch múi giờ.
ôi con tim yếu đuối của em :popo_cry:
Bảo trì sever xong có tính năng detect clone hixhix. Mình còn gần chục clone nữa mà không dám xài huhu :(
Mình đang tạm ngưng chức năng báo có đăng nhập lạ này rồi. Có vẻ là mỗi ngày Login vào nó sẽ báo 1 lần, hơi phiền.

Sau khi bảo trì xong có Bác nào bị xóa bài khi đang ở chế độ kiểm duyệt không nhỉ! Mình đăng một bài trong Trend thấy ở chế độ kiểm duyệt. Chiều vô mất tiêu luôn. Đây có phải là tính năng mớ!
Mình thấy có bài của bạn được lên hôm qua rồi kìa, không biết đúng không ta?

Sáng hôm ấy sự cố hơi bất ngờ nên gián đoạn chút. Nhưng tối đến thì lại không thấy bên Server bảo trì. Mình cũng không rõ lý do lắm.

Mà giờ cũng ổn rồi. Mấy ngày hơi gián đoạn các bạn thông cảm nha.

Mình đang tạm ngưng chức năng báo có đăng nhập lạ này rồi. Có vẻ là mỗi ngày Login vào nó sẽ báo 1 lần, hơi phiền.

Mình thấy có bài của bạn được lên hôm qua rồi kìa, không biết đúng không ta?
Cảm ơn Ad, mình thấy nó xuấ hiện lại rồi! Mình hay update bài nên mất là thấy liền hà!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom